Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนวิธีการใช้โปรแกรม Orthos หน่อย?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by battlecruiser View Post
    P9 เท่านั้น เกินชั่วโมงเป้นใช้ได้ ถ้าเกินชัวโมงแล้วแดง เกิดจากความร้อนสะสม แก้นิดเดียวกก็ผ่าน

ส่วน P1 นี่ แล้วผ่านนี่ อย่ามาเทสโชว์เลย บ้านนอกก

Comment

Originally posted by karnnd View Post
      บ้านนอกแล้วไงหรือครับ

คนบ้านนอกนี่แหละครับที่ปลูกข้าวให้คนกินนะ
      โดน

Comment

p9 หมายถึงpiority9เหรอครับ หรือว่ายังไง
        แล้วไม่เห็นต้องว่าบ้านนอกเลย
        คนยังไม่รู้นี่ครับเทสเบาๆผ่านนี่ก็ดีใจแล้วครับ
        ผมคนหนึ่งล่ะที่สนใจเพราะอยากรู้ แล้วก็ไม่ได้เรียนมาก็อาศัยถามเอาในเว็บนี่ล่ะ(จบมสามอ่ะ ตอนรุ่นๆเกเรไปหน่อยถึงมากไปหน่อย)
        ไม่เห็นต้องว่าบ้านนอกเลย ข้องจิตตรงนี้

Comment

Originally posted by adjunk View Post
          p9 หมายถึงpiority9เหรอครับ หรือว่ายังไง
          แล้วไม่เห็นต้องว่าบ้านนอกเลย
          คนยังไม่รู้นี่ครับเทสเบาๆผ่านนี่ก็ดีใจแล้วครับ
          ผมคนหนึ่งล่ะที่สนใจเพราะอยากรู้ แล้วก็ไม่ได้เรียนมาก็อาศัยถามเอาในเว็บนี่ล่ะ(จบมสามอ่ะ ตอนรุ่นๆเกเรไปหน่อยถึงมากไปหน่อย)
          ไม่เห็นต้องว่าบ้านนอกเลย ข้องจิตตรงนี้
          ตาเรือ เค้าก็เป็นแบบนี้แหละครับ ไม่ต้องคิดมาก

Comment

ลองดูมั่งผ่านด้วยแฮะ ลองตอนกลางวันห้องร้อนอย่างกับเตาอบ

Comment

^
              CL 4 โลด

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                ^
                CL 4 โลด
                กลัวแต็ปอะครับ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                  P9 เท่านั้น เกินชั่วโมงเป้นใช้ได้ ถ้าเกินชัวโมงแล้วแดง เกิดจากความร้อนสะสม แก้นิดเดียวกก็ผ่าน

ส่วน P1 นี่ แล้วผ่านนี่ อย่ามาเทสโชว์เลย บ้านนอกก
                  ขอโทษน่ะครับ
                  ผมเทส P9 ครับ
                  ส่วนไอ้ที่บอกว่า "บ้านนอก" หน่ะ
                  มันคุณรึป่าวครับ?
                  จำไว้น่ะครับว่าคนบ้านนอกนี่แหละ
                  ที่ปลูกข้าวให้คุณกินอยู่ทุกวันนี้
                  หรือคุณจะปฏิเสธว่าคุณ..ไม่กินข้าว

ปล.ขอโทษน่ะครับถ้ามันทำให้คุณระคายเคืองดวงตาเวลาอ่าน
                  Last edited by Metal; 17 Sep 2009, 16:10:20.

Comment

บ้านนอกแล้วไงพ่อหนุ่ม
                    หรือคุณจะบอกว่าคุณเป็น..เด็กเทพฯ
                    ปั๊ดโธ่!!
                    เดี๋ยวโดนๆ

Comment

เอาน่าๆ ครับจัยเย็น เขาแซวเล่นน่าอย่าคิดมาก ขำขำ กันไปเนอะ ^ ^

Comment

ไอ้เราก็ชื่นชมตอนถล่มหัตเถวะ ไม่น่ามาเสียที่คำพูดเลยท่านเรือรบกรุณามาแก้ด้วยก้ดีน่ะครับ
                        ยังไงก็ชื่นชมเรื่องที่ทำ แต่คราวนี้ไม่ไหว

Comment

เข้ามามุงคนตีกัน

Comment

ไม่แก้ ผมไม่เดือดร้อน ครอบครัวผมปลูกข้าวกินเอง

ใครไม่ได้ทำตามนั้น ก็อย่ากินปูน

Power ห่วยๆ แรมธรรมดา orthos 1 ผ่าน กร๊ากๆๆๆ

Comment

ไม่แก้ ผมไม่เดือดร้อน ครอบครัวผมปลูกข้าวกินเอง

ใครไม่ได้ทำตามนั้น ก็อย่ากินปูน

Power ห่วยๆ แรมธรรมดา orthos 1 ผ่าน กร๊ากๆๆๆ
                              เหมือนกันพี่ บ้านผมก็เพิ่ง ยกกล้า เตรียมดำแล้ว

Comment

มานั่งดู

Comment

Working...
                                X