Announcement

Collapse
No announcement yet.

แต๊ปปหรือป่าว? >>ครับ<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบบบบบบ คุนนนนนนนนนน มากกกกกกก ครับ ทุกท่านนนนน

Comment

เปิดไม่ติด เรียกว่าแต๊ป คุยดัดจริต เรียกว่า แอ๊บ กรุณาอย่าแอ๊บแบ๊ว .. เผ่นไปเมืองจีน

Comment

แต๊ปแล้วมานหมายถึงอะไรพังรึป่าวครับ

หรือแค่เคลียไบออสก็หายครับ

แล้วเริ่มทำให้มานแต๊ปใหม่

Comment

>>_<<

Comment

แต็ปคือไรคับ

บอกทีคับ คืออาการที่พูดๆกันว่าแต็ปน่ะ ผมก็เป็นครับ แล้วก็มีเสียงดัง ตี้ด ดังยาวๆครับ ดังหลายทีด้วย ดังตลอดเลยจนกว่าเราจะกด Shutdown

Comment

Originally posted by Infernal View Post
              แต๊ปแล้วมานหมายถึงอะไรพังรึป่าวครับ

หรือแค่เคลียไบออสก็หายครับ

แล้วเริ่มทำให้มานแต๊ปใหม่
              มันคือ การที่ต้องเครมเมนบอด ชัวๆครับ ไม่เครมก็ทิ้ง ซื้อใหม่

Comment

Originally posted by TeenTeen View Post
                ถาม ต่อ งับ เหมื่อน เดิม งับ เปิด OrTHos ห้า ตัว เทส Ram and Cpu สอง เทส Cpu อย่างเดียว สาม งับ ไฟเลี้ยง Cup 1.4 งับ ผม วัด จาก โปร EVEREST Usage Cpu 100% อยู่ที่ 71-73องศา งับ แต่ เล่นๆ ธรรมดา มันอยู่ที่ 59-65 มันปกติไหม อ่า ครับ Oc จาก 2.66 ลากปาย 3.00 แล้วงับ ถ้ามัน ปกติว่า จะลากต่องับ ผม
                ลองเข้าไปดูในใบออสสิครับ ว่าตั่งเสียงเตือนความร้อนไว้ที่เท่าใหร่ ผมเดาว่าน่าจะ 80-90 มันอาจจะร้อนถึง แล้วเตือนอ่ะครับ

Comment

ขอบคุน ก๊าฟ ท่าน ooXYZoo ^^

Comment

รบกวนใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องหน่อยได้ไหมครับ

อ่านยากกกก
                    GLORIOUS PC MASTER RACE
                    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

บอกทีคับ คืออาการที่พูดๆกันว่าแต็ปน่ะ ผมก็เป็นครับ แล้วก็มีเสียงดัง ตี้ด ดังยาวๆครับ ดังหลายทีด้วย ดังตลอดเลยจนกว่าเราจะกด Shutdown

ใครก็ได้ตอบผมหน่อยสิคับ จะได้รู้ว่าต้องส่งให้ช่างมั้ย หรือว่าต้องส่งเคลม

Comment

Working...
                      X