Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุดก็รัน Aquamark 11,xxx ยังไงก็ช่วย ติชม โชว์ห่วยของผมหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในที่สุดก็รัน Aquamark 11,xxx ยังไงก็ช่วย ติชม โชว์ห่วยของผมหน่อยนะครับ

Spec :
    CPU : Pentium4 2.4Ghz @ 3.124Ghz
    VGA : Palit Radeon 7500 (-*- )
    Ram : Apacer 256*2 Mb
    M/B : Asus P4P800
    Cooling system : Hatari Big14

เริ่มกันด้วยผลเทสเลยละกันครับ อิอิ

ซีพียูกับการ์ดจอครับ

อุณหภูมิหลังจากเทส สดๆร้อนๆ ครับ

อยากให้ ท่านๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าควรปรับปรุงตรงไหนอีกครับ ถ้าจะลากซีพียูไปอีกควรจะเพิ่มำไฟดีไหมครับ อยากแรงกว่านี้น่ะครับ แต่กลัวแต๊ป (ช่วยบอกให้มั่นใจหน่อยครับ ว่ายังลากไปได้อีกกกกกก)

สุดท้ายขอขอบคุณทุกท่านที่ เสียเวลามาดูมือใหม่ โชว์ห่วยนะครับ ขอบคุณครับ

โอ้ว การ์ดในตำนาน

แรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

Comment

ในตำนาน จริงๆครับ ตั้งแต่พระเจ้าเหายังไม่เกิด - -

Comment

การ์ดในตำนานจริงๆ
        ชอบฮาตารี 14 จัง

Comment

สู้ไป แจ๋วๆ

Comment

อยากอัดมันเยอะๆ เหมือนกันครับ แต่อยากให้มันมีชีวิตอยู่บนโลกนี้ได้อีกสักพักครับ.-.

Comment

Originally posted by nununu View Post
              การ์ดในตำนานจริงๆ
              ชอบฮาตารี 14 จัง
              ตัวนี้ เทพจริงๆ ครับ ขอบอก

Comment

HDD เย็นวุ้ย....

Comment

ซีพียูตัวเดียวกันเลยครับ

Comment

M/B เดียวกันด้วย วาว

Comment

ขอ 20000

Comment

เปลี่ยนเป็น 9550 จะได้ 3xxxx ทันที

Comment

^
                          ^
                          ลูกพี่เห็นใน society มีคนเขาแซวใหญ่เลย

Comment

Originally posted by okinava30 View Post
                            ขอ 20000
                            ขอเอา 15000 ไปก่อนนะครับ กลัวแต๊ป ครับ ว่าแต่สเปคนี้จะดันไปถึง 20000 ได้หรอครับ

Comment

ลองอัด การ์ด cpu ดูครับ

Comment

Working...
                              X