Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD Athlon(tm) 64 X2 Dual Core Processor 3800+ AM2!!! มาช่วยกันเข็นหน่อยคับท่านo_O!*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองทดแรมลงยังครับ ....

Comment

ทดแล้วคับตอนนี้ทดมาเท่าเนี้ยอ่าดูรูปด้านล่างได้เลย

ผมไม่ได้หมายถึงคะแนนตู้ปลาค้าบ ป๋มหมายถึงคะแนน CPU T__T

โปรแกรมที่เห็นเป็นโปรแกรมที่มันให้มากับบอร์ดน่ะคับชื่อ Easytuneใครใช้บอร์ดGigabyte ก็น่าจะรู้จักกันดี

ใครอยากดูส่วนไหนของคอมผมบอกมาเลยนะคับจะเอามาให้ดูแล้วมาวิเคราะห์กันว่ามันยังขาดอะไรอีก

ผมจะได้เข็นมันต่อได้ซักที เง้อ....!!
      Last edited by Autsumaki; 29 Sep 2006, 02:23:31.

Comment

สู้ๆคับ

Comment

Working...
        X