Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ e8200 + p5kc อยาก overclock อ่ะคับ ต้องทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ e8200 + p5kc อยาก overclock อ่ะคับ ต้องทำไงครับ

ใช้ e8200 + p5kc อยาก overclock อ่ะคับ ต้องทำไงครับ
    ช่วยชี้แนะด้วยครับ เพิ่งถอยมาสดๆอ่ะครับ ยังไม่เป็นเลยครับ

ดันๆ

Comment

เปลี่ยนบอร์ดก่อนครับบอร์ดนี้มันลากยาก

Comment

ท่านสอนผมลากหน่อยสิ

Comment

Originally posted by guesstp View Post
          เปลี่ยนบอร์ดก่อนครับบอร์ดนี้มันลากยาก
          พูดแรงไปนิดท่าน แบบนี้ใครถือบอร์ดกระเทยเสียวเป็นแถว

แต่่มันก็จริง

Comment

สอนหนน่อยนะครับ

Comment

บอร์ดกระเทย....
              T.T
              @.@'
              ^^'
              แล้ว...แล้ว....จะเป็นเอดส์มั๊ยครับ

Comment

อิอิ ยังรอคนพาลากนะครับ

Comment

แรมอะไรครับ

Comment

รอชมๆ

Comment

Originally posted by illusion_tx View Post
                      แรมอะไรครับ
                      คอแซ บัส 800 ครับ

Comment

Originally posted by matoom View Post
                        พูดแรงไปนิดท่าน แบบนี้ใครถือบอร์ดกระเทยเสียวเป็นแถว

แต่่มันก็จริง
                        ถ้าผมมีโอกาศได้มาอ่านเว็บนี้ก่อนซื้อนะครับผมไม่มีทางซื้อบอร์ดนี้แน่
                        ผมซื้อเพราะ พนง.ที่ร้านเข้าบอกว่าตัวนี้มันรับddr3ผมก็เลยเอาไปเพราะ5พันก่าบาทตอนนั้น

Comment

มีพื้นฐานมามั่งรึยังครับ

ถ้ายัง แนะนำให้หาอ่านในนี้ก่อน แล้วมีปัญหาตรงไหน ค่อยมาถามดีกว่าครับ

ถ้าให้สอนเลย ลำบากครับ

เพราะ hardware แต่ละตัว ความสามารถในการ oc ไม่เท่ากัน

Comment

Originally posted by illusion_tx View Post
                            มีพื้นฐานมามั่งรึยังครับ

ถ้ายัง แนะนำให้หาอ่านในนี้ก่อน แล้วมีปัญหาตรงไหน ค่อยมาถามดีกว่าครับ

ถ้าให้สอนเลย ลำบากครับ

เพราะ hardware แต่ละตัว ความสามารถในการ oc ไม่เท่ากัน
                            คือรู้พื้นฐานบ้างแล้วครับ แต่ไม่รู้จะไปเริ่มตรงอ่ะครับ

Comment

Originally posted by guesstp View Post
                              ถ้าผมมีโอกาศได้มาอ่านเว็บนี้ก่อนซื้อนะครับผมไม่มีทางซื้อบอร์ดนี้แน่
                              ผมซื้อเพราะ พนง.ที่ร้านเข้าบอกว่าตัวนี้มันรับddr3ผมก็เลยเอาไปเพราะ5พันก่าบาทตอนนั้น
                              เวรกรรมเพิ่งดูในลายเซ็นตท่านใช้อยู่นี่เอง์ สู้ๆคับมันไม่ถึงกะเลวร้ายหรอก

ครั้งนึงผมก็เคยใช้ เพราะคนขายบอกรับได้ทั้ง DDR2 DDR3 สุดยอด

Comment

Working...
                              X