Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800Gx2+174.53 = การ์ดแรงสุดในโลก[สมการเป็นจริง]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอาเข้าไป แรงกว่าแล้วไง ผมก็ไม่มีปัญญาซื้อมาใช้อยู่ดี ไม่ว่าไครมันจะแรงกว่ากัน เอิ้กๆๆ

Comment

ทำไมต้องพาดพิง วะคับ

Comment

แหมใจเยน ในโลกก็มีแพ้มีชนะ 5 +*

ตราบใดนักวิทยาศาสตร์ไม่หมดโลกก็พัฒนากันได้ต่อแหละ หุหุหุ

Comment

เปิด aa แล้วก็ลด ฮวบ เหอะ

แรงอีท่าไหนล่ะนี่ แรงแบบไม่มี aa

Comment

รุ่น อื่น เปิด aa ก็ลดฮวบเหมือนกัน แล้ว มีการ์ดจอใบไหนบนโลกเปิด aa แล้วเพิ่มขึ้นบ้าง

Comment

เหอะๆ แบบนี้โทษใครไม่ได้นอกจากตัวเราเองเจือกไปซื้อของการ์ดจอของมันมาแล้วก็มาบ่นกันเอง
              ก็มันการ์ดจอน่ะไม่ใช่ เครื่อง console ที่จะออกรุ่นใหม่มา 5 ปีต่อรุ่น
              การ์ดจอมันออกรุ่นแรงกว่ากัน ทุก 3 - 6 เดือนเองมั้ง
              โทษใครบ่อได้ครับ
              ไอ้ผู้ผลิตมันก็หัวใสกันจริง

Comment

175*32=5600 พระเจ้า

Comment

แรงที่สุดในโลก ใช่ครับ
                  แรงกว่าAti เห็นได้ชัด ใช่ครับ
                  มองในอีกมุม ลองเอา ผล ของการด์ Series 8000 มา เทียบดูครับ จะพอเห็นความสามารถของมันครับ ว่า ไม่มีอะไรดีกว่านัก
                  คนที่ไปซื้อ ไม่โง่ครับ แค่ยินดีจ่าย กับPerformance เล็กน้อยที่เพิ้มขึ้นมา
                  ถ้าเป็นผม ผม จะรอ 9800GX2 OC ครับ ถ้าไม่ดีอีก ซื้อ 9600GT อีกอันมา SLI แล้วรอ
                  Series หน้าครับ

Comment

รอ ATI ลด 3870X2 เหลือหมื่นกว่าจะได้จับทำ CroosFireX ^-^

Comment

ATI มาทีหลังดังกว่า รอให้Nvidia ได้ใจไปก่อน อิอิอิอิ

Comment

กำลังคิดอยู่เลย ว่า เอา 9800GTX 2อันมา SLI กับ 9800GX2 เอาแบบไหนดีกว่ากัน

Comment

http://en.expreview.com/2008/03/19/Q...ce-9800GX2/18/
                          ดูของเวบนี้หลายๆเกมส์แรงกว่า CrossfireX อีกแหะ

Comment

สรุปว่าตอนนี้ 9800Gx2 มันแรงที่สุดในโลกจริงๆแล้วใช่ไหมครับ !!

Comment

Originally posted by MJ-Kill View Post
                              รุ่น อื่น เปิด aa ก็ลดฮวบเหมือนกัน แล้ว มีการ์ดจอใบไหนบนโลกเปิด aa แล้วเพิ่มขึ้นบ้าง
                              ดูผลเทส Quake War ของ 9800GX2 สิครับ เปิด AA+AF เฟรมเรตเพิ่มซะงั้น

Comment

ไม่ว่าใครจะชนะ เราพ่าย...

Comment

Working...
                                X