Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nvidia เผยกำหนดการณ์และราคาสำหรับ Geforce 9 series

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากเห็นการทดสอบระหว่าง 3870x2 กับ 3870
    2 ตัวเหลือเกินว่าอันไหนดีกว่ากัน

Comment

อดใจ รอคนอุปถัมจัด 9800GX2 ให้ ตอนนี้ผมใช้ 8600GTS เล่นเกมส์กราฟฟิคจัด สุดจะบรรยายไม่ เบรคเก้อสั่งได้ดั่งใจเลย

Comment

เอารูป Radeon 9800XTมาให้ดู

ปล.ขำๆครับ
        Attached Files

Comment

-*- animal will do

Comment

ออกมากๆ ราคาจะได้ลงเร็วๆ คับผม

Comment

ออกมาเร็วจะได้มีการ์ดจอราคาถูกคุณภาพดีใช้กันถ้วนหน้า

Comment

Originally posted by excomics View Post
                -*- animal will do
                สัตว์ จะ ทำ จริงๆ ครับ

Comment

รออีก 2 ซีรีส์ ATI จะเข้าซีรีส์ 5
                  ตอนนั้นอาจจะมีรุ่นพิเศษ Radeon 5555 XD
                  การ์ดจอที่ตลกที่สุดในโลก

Comment

ผมว่า series 8 กับ 9 นี่ nVidia ลงทุนน้อยไปป่ะ ทั้งเรื่องโปรโมต,เทคโนโลยี หรือเทคนิคการผลิต ก็ไม่เด่นกว่ารุ่น 8 มากมายอะไรเลย เหมือนจะหมดมุขยังไงไมู่รู้

รอ ATI 5555 ด้วยคน

Comment

ไว้จะหยอดกระปุกซื้อนะ ไอ้ 5555 เนี่ย

Comment

ต้องรุ่น 5555XD ด้วยนะ จะได้ขำสุดติ่ง

Comment

Working...
                        X