Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD เลื่อนกำหนดขาย Phenom

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Q6600 นี้ไม่ใช่ 4 คอร์แท้ช่ายป่าวคับ
    แล้ว พี่ Phenom X4 นี้แท้ป่าวคับ ถ้า4คอร์แท้ ราคาเท่ากันกัน มานก้อน่าเล่นกว่าเยอะม่ายช่ายหร๋อ แพงหน่อยแต่ 4แท้

Comment

ตอนนี้มีขายแล้วนะครับ

Comment

Originally posted by Poom31434 View Post
        ตอนนี้มีขายแล้วนะครับ
        ไปขุดมาทำไหมเนี้ย นึกว่าเลื่อนขาย AMD Phenom II X4 960T ซะอีก

Comment

เหอะๆ

Comment

lockไปเลย

Comment

ลงชื่อ ม. ไว้ด้วย ............... เสียชื่อ ม. หมด ........... ขุดกระทู้ปี 2008 มาทำหยัง -*-! (2 กระทู้ติดเลย)

Comment

ขอโทษจริงๆ ครับ

พอดีผมย้อนดูกระทู้เก่าๆ

ขอโทษอีกทีนะครับ TT

ปล ลบข้อความผมเลยก็ได้ครับ

Comment

Working...
                X