Announcement

Collapse
No announcement yet.

sapphire Hd4770 - 3490bath *0*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เมื่อกี้ให้พี่ชายโทรไปสั่งมาละครับ 4770

พรุ่งนี้ก็ถึงลำปางละ อิอิ ได้ใช้ซะที

Comment

ถูกดี

Comment

รอคนใช้ จริงมาบอกความแรงดีกว่า
        ตอนนี้เห็นแต่ ผลทดสอบ มันดูไม่ค่อยน่าเชื่อเลยว่ามั้ย

Comment

ผมว่าผมทดสอบไปให้ดูก็หลายวันละนะ ยังไม่เห็นกันอีกหรอ

Comment

ปลดประจำการ 3850 ด่วน..!

Comment

อยากได้ แต่ไม่มีตัง ไว้ รอมันลง อยู่ ต่ำกว่า3000บาท หรือตัว non ref สวยๆๆออกก่อน

Comment

Originally posted by alize00357 View Post
                เมื่อกี้ให้พี่ชายโทรไปสั่งมาละครับ 4770

พรุ่งนี้ก็ถึงลำปางละ อิอิ ได้ใช้ซะที
                แวะ แพร่ ก่อนได้มิ ขอลอง 1 ช.ม

ถ้าไม่ได้เดี๋ยวจะดัก สอยเอาข้างทาง ถึงลำปางเหลือแต่กล่องแน่ อิอิ

Comment

Originally posted by ZeeDZAAZ View Post
                  แวะ แพร่ ก่อนได้มิ ขอลอง 1 ช.ม

ถ้าไม่ได้เดี๋ยวจะดัก สอยเอาข้างทาง ถึงลำปางเหลือแต่กล่องแน่ อิอิ
                  เลยมาพะเยา กำได้ก่อ เดียวจ่ะก๋ำ 4380 ขว่างเลย ใจ๋ขึ้นๆ

Comment

เสียดายต้องต่อไปเพื่ม ไม่งั้นเเหล่มเลย

Comment

เวงล่ะ พึ่งถอย 4670 asus มา ได้ยังไม่ถึง 3 เดือนเลย ต๊ายตาย!! ดับอนาถ

Comment

de

มันแรงกว่า 8800 GTป่าวครับ ขอผลหน่อยครับ
                        ราคาตกแน่ - 2800 กำกำ

Comment

Working...
                        X