Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูข่าว(จงใจ)รั่วๆเพิ่มเติมของ HD4770 จาก AMD-ATi กันดีกว่า เย้~~~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by sabayjoo_ View Post
    พี่เขียวว่าไงคับ
    กำลังให้ทางแล็ปออกแบบสติ๊กเกอร์ใหม่กับชื่อรุ่นเก๋ๆอยู่ครับ ตอนนี้ยังไม่ได้ข้อสรุป
    (ล้อเล่นครับ)

Comment

Originally posted by Criticism View Post
      แรง ถูก ประหยัดไฟ

อะไรจะขนาดนั้น

ถ้าซื้อ 2 ตัว มา CF คงยังสู้ 4870 ไม่ได้หรอกมั้ง

ตามแผนการตลาดหล่ะนะ
      ถ้ามันแรงเท่า หรือแรงกว่า 4830 เอา 4770 มากร๊อสไฟ 2 ตัวคะแนนสู้ 4870 ได้แน่นอนครับ แต่สองตัว กับ 4870 ตัวเดียวไม่รู้แบบไหนจะคุ้มกว่า แต่ถ้า 4870 ลดราคาลงมาสักพันก็แทบไม่ต้องลังเลเลย..

Comment

กินไฟน้อยกว่า8800GTอีก -*-แถสถูกกว่าครึ่ง ขาย8800gt ซื้อ4770 2ตัวเอามาCF
        480wก็คงเอาอยู่

Comment

ซิงค์สวยสุดเลยรุ่นนี้

Comment

Working...
          X