Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประชันโฉม EVGA GTX 275 and BFG GTX 275 OC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หลังสงกรานมาแน่ ตามร้านทั่วไปเมื่อว่านไปถามมา ราคาไม่หนี4890เท่าไหร่หลอก(เจ้ที่ร้านtkบอก)

Comment

ซอยไม่ยั้งเลย สงสัยยังไม่เหนื่อยแหะ

Comment

เอา สองตัวมาทำ จะแรงเท่าไหมนะ

Comment

ต้องรอดูว่ากินไฟเป็นไงเห็นแว้บๆว่ากินไฟมากๆ

Comment

วางขายเมื่อไหร่ครับ

Comment

Originally posted by DemonDusk View Post
              ต้องรอดูว่ากินไฟเป็นไงเห็นแว้บๆว่ากินไฟมากๆ
              ไม่กินเท่าไหร่หลอก ลองหาดูตามเว็บเทสทั้วไป

Comment

Originally posted by disstat View Post
                Asus 275 น่าสนใจแต่รอปล่อย 9800 gtx + asus dark knight ก่อนครับ ส่วน4890 ก็สนใจแต่กลัวไดเวอร์การด์จอครับ เพราะจะใช้กับ Vista กลัวเรี่องไดเวอร์ครับ ราคาตามนี้ครับ http://www.goalcomp.com/product_241123.241145_th 11470 บาท
                ก็ไม่มีปัญหาอะไรนี่ครับ ใช้มาตั้งแต่ 2600XT 3870 แล้วตอนนี้ก็ 4850 ใช้กะวิสต้า 64 บิต

ก็ไม่เห็นว่ามันจะมีปัญหาอะไร อย่างที่เขาว่าๆ กันเลยนี่ครับ ก็ใช้ดีนี่

Comment

เหนแล้วอยากได้ๆๆๆ

แรมยังเยอะได้อีก

แล้ว ต้องใช้ PSU ไรเนี่ย ถึงจาเอาอยู่

Comment

TT 750W ก็อยู่

Comment

เห็นแล้ว อยากสอยเหลือเกิน

Comment

ไปถามที่ร้าน TKCOM มาคับ วันนี้ไปเดินทั้งพันทิพย์แระ อ่า EVGA 275 1792 mb นี่เข้าวันพุธนี้นะคับ ที่ร้านเค้าบอกครับ ถ้าเป็นงั้นจริงราคาไม่แพงมาก ผมถอยทันทีคับ แต่ถ้าแพงคงต้อง 4890 แระคับ

Comment

ผมถามแล้วเค้าบอกว่ามาอาทิตย์หน้าแทนครับ ราคาประมาณ 12000 * O *
                          เล่น กะลาสี 260 ดีฝ่า

Comment

Working...
                          X