Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องนิส1 ไม่เข้ามาดูแล้วจาเสียใจไปจนตาย ผิดห้องก้อขออภัย ตั้งใจจาลงที่ต้องนี้อะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by JuKaGee View Post
    ดีนะยังเบาแฟลชเป็น แต่ถ้าไม่ยิงแฟลชเลยจะสวยกว่า
    ปล. ยิงแฟลชตรงๆรูปมันจะด้านๆแบบนี้แหล่ะ
    แต่มุมกล้อง ดูแปลกๆ ไม่สวยเลย - -

Comment

หน้าตาไม่ได้สวยหมดทุกคนหรอกครับ แต่ มีอยู่ 2 คนสวยมากจริงๆ เห็นตัวจริงที่งาน น่ารัก เสียงหวานนุ่ม

เป็นกันเองมากยืนคุยอยู่นานเลนครับ

ป.ล รูปผมไม่ได้ถ่าย พอดีเห็นเห็นมีคนโพส ที่ unlimitpc จำเธอได้ ติดใจอะครับ น่ารักมาก

Comment

ขออึบหน่อย

Comment

Working...
        X