Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้ใช้วิสต้าระดับ เอนเทอไพรส์คลาส ขอดาวเกรดเป็น XP กว่า 35%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็อยากจะใช้นะ แต่มันก็เห็นแรมไม่เกิน 4GB อยู่ดีง่ะ

ไม่อยากจะดัดแปลงมันด้วย

Comment

มันก็ดีนะ แต่ว่าใช้แรมเยอะไปหน่อย อิอิ

Comment

ผมว่ามันดีนะ แต่กินเสปกสูงไปหน่อย

Comment

ใช้ Vista X64 อยู่ครับ เร็วกว่า XP ก็ happy ดีครับ อิอิ

Comment

vista ก็มีส่วนดี เยอะ คับ แต่ ไอระบบ ความปลอดภัย มัน จุกจิก มากมาย (ทำให้ผมเล่นเกม ออนไล ยาก)

Comment

อยากจะใช้มั่ง แต่ถ้าใช้แล้วก็ต้องขายซาวนด์การ์ด กะ TV การ์ดทิ้ง เพราะไม่มีไดร์ฟเวอร์

Comment

ผมว่าส่วนใหญ่ผู้ใช้งานไม่ศึกษาให้ดีก่อนใช้งานมากกว่าครับ โดยทั่วไปผมว่าโอเคครับ และในเรื่องระบบการป้องกันแม้จะมากไปหน่อย แต่ก็ต้องแลกเพื่อความปลอดภัยคับ

Comment

คงไม่ห่วยหรอกมั่ง ผมใช้อยู่ ก็เสถียรดี

พวกที่บอกห่วย เนี้ยลองหรือยัง

Comment

มันดีเกินไปงัย ครับ ถึงใช้ยาก ไม่รองรับโปรแกรมเก่าๆ

ที่ว่าไม่เห็นแรม4 GB ก็ลงตัว 64 bit ซิครับ มันก็มีทั้ง XP และ วิสต้า เช่นเดียวกัน

ไอ้โปรแกรมที่มาซัพ กับ วิน 64bit ก็ยังไม่ค่อยจะมี นะ อิอิ เกมส่วนใหญ่ ก็ยังใช้ 32 bit -*-

Comment

Working...
                    X