Announcement

Collapse
No announcement yet.

280-260GTX ลงอีกแล้วครับท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

555555555555555555555555
    ฮา นี่ถึงกับขนาดต้องเอ่ย Admin บอร์ดนั้นเลยหรอครับ แหม ผมไปโพสชอบเขียวที่นั่น ต้องเอามาเกิ่นเลยหรอเนี่ย เขิลๆ

Comment

แค่การ์ดจอ ชอบเขียวใช้เขียว ชอบแดงใช้แดง แสดงความคิดเห็นได้ แต่ไม่ต้องแขวะกันหรอก
      การแข่งขันมันสูง มีขึ้นมีลง เป็นธรรมดา แดงเหนือกดเขียว, เขียวเหนือกดแดง มันไร้สาระ ก็แค่นั้น
      อย่ามาเถียงกันเพราะเรื่องแค่นี้เลย คนเราไม่จำเป็นต้องพูดสิ่งที่คิดออกไปทุกอย่างหรอกคับ
      ส่วนตัวผมชอบเขียว แต่ ณ เวลานี้คงต้องมองไปที่ 4870X2 แน่นอน แต่ถ้าวันไหนเขียวมันออกการ์ดที่ดีคุ้มค่า
      วันนั้นผมก็กลับไปเขียวตามความชอบส่วนตัว

ปล. ไม่ได้ว่าใคร อย่าร้อนตัวกันนะ มีไร pm มาได้คับ

Comment

เล่นที่นี่ขำๆที่โน่นมันไม่ขำอ่ะดิ มันก็เหมือนบ้านคนละหลังอ่ะครับกฎไม่เหมือนกัน แค่กลัวติดเอาไปใช้ที่โน่นแค่นั้นแหละอยู่ที่นี่ท่านก็เป็นสีสันดี ไม่งั้นโดนแบนทั้งผมและท่านแล้ว กร๊ากกกกก ที่นี่ใจดีจะตายว่ามั้ยหุๆ
        ส่วนเรื่องโกรธผมว่าไม่มีหรอกกัดๆหยอกพองามไม่ตามไล่ฆ่าขุดเอาประวัติมาฝังสักนิด อันนี้ไม่ได้เถียงกันหรอกนะครับแค่แซวๆกันแรงนิดแรงหน่อยผมว่าโตๆแล้วน่าจะรับกันได้ มีวิจารณญาณส่วนตัวของใครของมันแต่ผมไม่คิดว่าจะถึงขั้นไม่เผาผีกันหรอกนะครับมันก็เกินไป
        ส่วนผมการ์ดไหนคุ้มตังก็เอาอันนั้นนั่นแหละ ขนาด driver VGA ในเครื่องผมยังมีทั้ง2ค่ายเลยครับโหลดเก็บไว้ตลอด อิอิ
        Last edited by Khow; 14 Aug 2008, 19:47:32.

Comment

บอร์ดไหนอ่ะเดี๋ยวไปเชียร์มั่ง *-*

Comment

อย่างงี้ผมไม่เรียกแซว ผมเรียกแขวะอะ
            Edit จ้า ประโยคนี้แรง อิอิ
            Last edited by BaKerStreet; 14 Aug 2008, 19:56:44.

Comment

แล้วแต่เรียกครับ แซวเล่นมันไม่ได้มมีสาระหรอก
              ปล.ไม่ต้อง cap รูปมาก็ได้ผมไม่ได้แก้ข้อความบ่อยขนาดนั้น
              ผมแก้แต่ตอนผมพิมพ์ผิดหรือพิมพ์เพิ่มแค่นั้นแหละครับอันเก่าไม่มีลบทิ้งครับ สบายใจได้
              สังเกตว่าเวลาที่ผม edit มักจะมาก่อนที่ท่านโพสต์ครับไม่มีมา edit หลังท่านโพสต์ครับ

Comment

ปูเสื่อ

Comment

น่ากินจังครับ 555+

Comment

Originally posted by tanagritm View Post
                    ปูเสื่อ
                    หิววววว

ปล. ไปทะเลกันเถอะคับพี่น้อง

Comment

เราพร้อมจะไปกินอาหารกันมานานแล้วไส้ตันรึเปล่านั้น(รังไข่หมู)
                      ขอบคุณสำหรับอาหารแก้เครียดครับ

Comment

- -*

Comment

Originally posted by BaKerStreet View Post

- -*
                          เอาไปกินหรือเอาไว้สะสมล่ะนั่น

Comment

ถ้าลดลงมากๆแดงก็ลดสู้ได้อีกหล่ะครับ
                            ต้นทุนก็ถูกกว่า แถมฟันกำไรไปตั้งเยอะละ

อย่างนี้ก็ดีเลย พอผมซื้อก็ถูกกันหมดพอดี (แล้วซีรี่ใหม่ก็มาพอดี ซะงั้น -0-)

Comment

กลัวมันจะไม่ลดกว่านี้น่ะสิ ถ้ารุ่นใหม่มา มันหยุดผลิตรุ่นเก่า แล้วก็ไม่ลดราคาแระ เหอะๆ

หรือมันอาจจะลดลงอีกสักนิดนึง

Comment

อย่าซัดกันนัวในบอร์ดครับ อยู่กันหลายคน อายพวกผมมั่ง

-----------

งวดนี้พี่เขียวจุกเต็ม ๆ

จริง ๆ กติกามันง่ายออก ตลาดการ์ดจอเนี่ย

แรงกว่า ถูกกว่า ชนะ

Comment

Working...
                                X