Announcement

Collapse
No announcement yet.

"nVidia อ่อน" Intel กล่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เรื่องแบบนี้เป็นเรื่องธรรมดาครับ สาดโคลนกัน อิอิ

Comment

ทำไมไม่คิดว่า ในฐานะผู้บริโภคอย่างเราๆ ท่านๆ ... การแฉกันไป แฉกันมา คือ ผู้บริโภคเราได้ประโยชน์นะครับ เพราะเหมือนกับมีการตรวจสอบโดยผู้เชี่ยวชาญไปในตัวให้เรารับรู้กันก่อน ทำการซื้อ

sigpic

Comment

Originally posted by Nash66 View Post
        อีกหน่อยโลกร้อนน้ำท่วมโลก ตายหมด เกี่ยวมั้ยเนี่ย
        มานก็ใช่ครับ แต่ว่ากลัวจะร้อนตายมากกว่าอ่ะดิ

Comment

Originally posted by joyrisus View Post
          แก็สโซฮอ ผิด
          ผมก็ว่างั้น

Comment

Working...
          X