Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความกรุณาช่วยเหลือผมหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความกรุณาช่วยเหลือผมหน่อย

รบกวนท่านที่โหลดบิตท่านหลายนะครับ ของเว็บ สยามบิต ครับ ขอความอนุเคราะผมหน่อยครับ ผมมีค้าอัพโหลดน้อยอะครับตอนนี้โหลดอะไรไม่ได้เลยอะครับ ผมมีค่าอัพโหลดที่ 20.85 ค่าดาว์นโหลดอยู่ที่ 38.39 มีเรโช 0.543 ผมไม่สามารถโหลดไฟล์อะไรได้เลย ขอความช่วยเหลือผู้ใจดีทั้งหลายที่โหลดบิตผมขอค่าอัพโหลดหน่อยครับ ผมจะโหลดโปรแกรมมาใช้งานแต่โหลดไม่ได้เลยอะครับ ขอความช่วยเหลือด้วยนะครับ ล็อคอินผม kenneji ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แนะนำท่านมีหนังอะไร ที่น่าสนใจ
    Up load ลงไปครับ ให้มีคน Download เยอะๆ เดี๋ยว ค่า Ratio จะขึ้นเองนะ

Comment

ต้องเช่าโคแล้วครับแบบนี้ คริคริ

Comment

ถ้าหาไม่ได้จริงๆก็ใช้วิธีการ donate เอาครับ 120 บาท 30 วัน 5G

Comment

ผมแบ่งให้ครับ ไอดีไรหรอครับ แต่ถ้าให้ดี เช่าโคโล 1เดือน 200 ค่าอัพขึ้นเพียบ เรโซมากมายครับ
          ถ้าไม่เช่าต่อ ก็โหลดแบบเน็ตบ้านได้อีกนานนนนนนนนนนนนน ครับ

Comment

โบนัสไม่มีเลยเหรอครับ เอาไปแลกเป็นเหรียญ แล้วเอาเหรียญไปแลกค่าอัพ ไงครับ

1 เหรียญ 45 M

Comment

เหมือนผมเลยครับ ที่สยามบิทผมก็โหลดไม่ได้เเล้ว เรโชหมด T_T ว่าจะสมัครละ

Comment

Working...
              X