Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้วิธีforward port asus wl-600g แลกกับinvite 2bbit

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้วิธีforward port asus wl-600g แลกกับinvite 2bbit

ช่วยหน่อยนะ ทำยังไงก็ไม่ผ่าน สนใจขอเมลมานะ แลกกับ 2bbit

แงแง ไม่มีใครช่วยเลยอะ

Comment

Fix IP ของ PC เราเช่น 192.168.1.20
      กำหนด Port ที่ Bitclient เช่น 55555
      เปิด Port 55555 ที่ Windows Firewall หรือ Persanal Firewall อื่นๆไว้
      ทำ Port Forward ที่ Router ไว้ให้ Forward Port 55555 มายัง IP 192.168.1.20

จบ

Comment

ยังไม่เข้าใจอยู่ดีอะครับ คือเราต้องสุ่มพอทใน Utorrent ให้เปน55555 แล้วไปตั้งที่เร้าเตอเราตามเวบ forwardport.comใช้ปะครับ

Comment

ลองทำแล้วอะ มันก็ยังไม่เขียวอยู่ดี พอไปทดสอบ ก็บอกไม่ผ่าน

Comment

cap หน้าจอที่ใช้ forwardport มาให้ผมดูหน่อยนะ

Comment

ขอเมลหน่อยนะ โพสรูปไม่เป็น นะครับ นี่เมลผมครับ pik_yuyyuy@hotmail.com

Comment

แงแง คุณ JO มายังอะครับ แอดแล้วช่วยบอกหน่อยน้า

Comment

@ ไปแล้วนะครับ

Comment

Working...
                  X