Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเป็นสมาชิกเวป ikkyonline มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เพิ่ม server แล้วรับสมาชิกเพิ่มหรือปล่าวครับ กำลังหาข้อมูลเวปบิทอยู่

Comment

เวปนี้เปิดแล้วง่ะ แต่ก็มีข่าวร้ายเห็นเค้าบอกว่าข้อมูลที่เก็บไว้หายหมดเลยกู้ไม่ได้ด้วย นั่นคือต้องเริ่มนับหนึ่งใหม่กันหมดเลย สมัครใหม่ เป็น user ใหม่ ToT ToT

Comment

!!

Comment

Originally posted by maniacs View Post
          เวปนี้เปิดแล้วง่ะ แต่ก็มีข่าวร้ายเห็นเค้าบอกว่าข้อมูลที่เก็บไว้หายหมดเลยกู้ไม่ได้ด้วย นั่นคือต้องเริ่มนับหนึ่งใหม่กันหมดเลย สมัครใหม่ เป็น user ใหม่ ToT ToT
          ตามนั้นครับ ...

Comment

แล้วทำไงกันละทีนี้
            มีlinkใหม่ที่ไหนอะครับ

Comment

เสียดายข้อมูลเก่าจังเลยครับ upload เอาไว้ตั้งหลายร้อย GB แต่ก็เห็นใจคนทำงานครับ เค้าก็คงจะทำดีที่สุดแล้วครับ

Comment

Working...
              X