Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวcoloครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณมากครับ ท่านรับวางseverโดยเฉพาะเลยเหรอครับ สุดยอดๆ
    ขอบคุณสำหรับทุกๆคำตอบนะครับ ถ้าผมถามมากไปโปรดให้อภัยด้วยน้า

Comment

ป๋าต้ามากเองเลยเหรอครับ อิอิ

Comment

ผมถามเพื่อมาแล้วคับ ที่เก่าผม มันมีเครื่องให้เลยอะคับ สเปกไม่สูงแต่เปิดเกมส์ได้ผมอยากได้ เช้าเครื่องสักเครื่องที่สเปกไม่สูงมากคับ มาเปิดเซิพ ที่เก่าผม 3000 ที่นี้ ถ้าถูกกว่าก้อจะ เอาคับ

Comment

Originally posted by Doraemonny161 View Post
          ผมถามเพื่อมาแล้วคับ ที่เก่าผม มันมีเครื่องให้เลยอะคับ สเปกไม่สูงแต่เปิดเกมส์ได้ผมอยากได้ เช้าเครื่องสักเครื่องที่สเปกไม่สูงมากคับ มาเปิดเซิพ ที่เก่าผม 3000 ที่นี้ ถ้าถูกกว่าก้อจะ เอาคับ
          ตอนนี้ ยังไม่มี เครื่องให้เช่า เลย ครับ เอามา วาง COLO หมดแล้ว ครับ

ถ้ามี เครื่อง เอง ทำเกมส์ ผม คิด 2300 ครับ

Comment

http://202.151.180.170/index/terms1.php
            โปรโมชั่น ฉลองเปิด server เครื่องใหม่ ทุก Package จ่ายล่วงหน้า 3 เดือนลดทันที 10 %

ทุก Package สามารถนำ HDD มาจั้มเอาข้อมูลได้

Server มีความเสถียรภาพสูง ตั้งอยู่ ณ.ที่ กสท มีเจ้าหน้าที่คอยดูแล 24 ชม. และมีระบบรักษาความปลอดภัย ที่ดีเยื่อม จึงโปรดมั่นใจในบริการทีมีคุณภาพและเป็นกันเอง

Comment

Working...
            X