Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครว่าเน็ต ToTช้ามาดูของผมนี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by conan12 View Post
    เป็นบุณของท่านจริงๆเหละครับ ผมเหมือนท่านนั้นเหละ ชิวีตนี้หนี GPRS มาเจอ EDGE+ แล้วก็มาเจอ TOT ไม่รู้เมื่อไรจะเจอของดีๆกับเขาสักที

AIS AIRNET ก็ลีลาเหลือเกิน ต้องทำเรื่องทิ้งใว้ก่อน ถ้ามีคนทำเรื่องขอเยอะๆเราจะไปติดตั้ง ตัวจ่ายสัญญานไห้ อนาดใจเนตเมืองไทย
    ผมก็อยากใช้ครับ ของ ais พื้นที่ดันไม่คอบคลุมอีก เศร้า ถ้าท่านอยู่ในพื้นที่ขอไปเถอะครับ ช้า เร้ว มันก็ได้อยู่ดีครับ

Comment

ผมใช้มาจะ 5 ปี เน็ต 6 เมก ตอนนี้วิ่ง 4 เมก โทรไปถามว่าทำไมความเร็วถึงลด คำตอบคือ "ก็ตอนนั้นตอนติดใหม่ๆ มันเลยวิ่งเต็ม" พูดไรไม่ออก ก็ต้องเออออตามไป

บ้านผมไม่มีทางเลือก ต้องทนใช้ต่อไป

Comment

Originally posted by bandit_m View Post
        ผมใช้มาจะ 5 ปี เน็ต 6 เมก ตอนนี้วิ่ง 4 เมก โทรไปถามว่าทำไมความเร็วถึงลด คำตอบคือ "ก็ตอนนั้นตอนติดใหม่ๆ มันเลยวิ่งเต็ม" พูดไรไม่ออก ก็ต้องเออออตามไป

บ้านผมไม่มีทางเลือก ต้องทนใช้ต่อไป
        มันอัพเพิ่มไม่ได้เหรอครับ ตอนนี้ 10M กันหมดแล้วครับ

Comment

Originally posted by dewrakyou View Post
          พ่อผมไม่ได้ทำที่ ทีโอทีนะ แต่ที่ผมได้อะดี 10เมก วิ่งเต็ม โหลดแรงนะ

แนะนำอย่าเสียบusb ใกล้ๆช่องที่เสียบสายแลน เพราะมันรั้งเน็ต
          พึ่งรู้นะเนี่ย
          555555555

Comment

Originally posted by NuBoW View Post
            มันอัพเพิ่มไม่ได้เหรอครับ ตอนนี้ 10M กันหมดแล้วครับ
            นั่นน่ะซิ แต่ทำไมต้องจ่ายรายเดือนเท่าคนได้10เมกนะ เวรกรรมของคนไม่มีทางเลือกจริงๆ

Comment

ฝนตก เนตตัดตลอด เวลา เซง
              ทนใช้มา 5ปีกว่า จะยกเลิกละ

Comment

Originally posted by NuBoW View Post
                ไม่ได้ครับ ผมยังใช้ แพคเกจ 6 เมก 590 แต่ใช้จริงได้ 4 เมก ครับ

ทนใช้กันต่อไป

Comment

Originally posted by bandit_m View Post
                  ไม่ได้ครับ ผมยังใช้ แพคเกจ 6 เมก 590 แต่ใช้จริงได้ 4 เมก ครับ

ทนใช้กันต่อไป
                  มันเพิ่มได้นะครับ ไม่เสียอะไรครับ

Comment

ของพี่ที่รู้จักยัง 6 เมกอยู่เหมือนกันครับ จ่ายตั้ง 700 กว่าทุกเดือน

Comment

มันเพิ่มได้นะครับ ไม่เสียอะไรครับ
                      ยืนยันอีกเสียง ไม่ได้10เมกครับ

Comment

แปลกจังของผมตอนขอแรก ๆ 6M แล้วมีโปรออกมาใหม่ก้ปรับให้เอง 8M ในปัจจุบัน 10M ครับ TOT มันไม่เหมือนกันหมดเหรอครับเนี่ย

Comment

เพิ่มได้ครับ ส่วนใครที่ได้ 6M อยู่ ถ้าต้องการใช้ 10M ให้ไปติดต่อที่ศูนย์บริการที่ท่านใช้อยู่ได้เลย ถ้าท่านใช้มาเกิน1ปีมันจะปรับให้เลย ถ้ายังไม่ถึง1ปีจะต้องทำสัญญาใหม่

Comment

ทรูบอกว่า ทรูมูฟ เอช เครือข่าย 3G+ ครอบคลุม 77 จังหวัด ทุกอำเภอ ... - TrueMove H / แต่บ้านนอกผม ยังไม่ถึงเลย ว่าจะไปติดให้ ตา เล่นดู Youtube สะหน่อย

Comment

แนะนำท่านที่ใช้ TOT ไม่มีเจ้าไหนมาแล้วแนะนำไปทำสัญญาใหม่ครับ จำได้ผมก็ทำสัญญาทาสใหม่ เพื่อนได้ 10M มาไหน ๆ ก็เสีย 500-700 แล้วเอาใช้งานให้มันเต้ม ๆ เลยครับ

Comment

เค้าบอกว่าไม่ได้ครับ เพราะบ้านผมมันบ้านนอก "ได้แค่นั้นก็ดีแล้ว" เค้าบอกงี้

Comment

Working...
                                X