Announcement

Collapse
No announcement yet.

ADSL 2MB ของท่านแรงแค่ไหนมาดูของผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ADSL 2MB ของท่านแรงแค่ไหนมาดูของผม

ผมใช้โปรในประเทศ2เมก ในรูปเป็นความเร็วในประเทศหมดครับ
    สมัครมาปีกว่าแล้วเพิ่งเกิดปาติหารครั้งแรง ถึงขั้นแสงที่เร้าเตอร์ออก
    แต่พอถอดปลักแล้วต่อใหม่ ปรากฏว่าปาติหารไม่เกิดแล้ว

ภาค2 http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=129585

พระเจ้าช่วยกล้วยอบน้ำผึ้ง

**โปรดใช้วิจารณจักรยานในการดูด**

Last edited by Zemos; 12 Dec 2007, 07:50:24.

อาการทำนองนี้ก็ผมก็เคยเป็นครับ ของคุณไม่น่าถอดปลั๊กเลยนะ อิอิ

Comment

โอ้ว แรงอย่างเทพ

เป็นเน็ตของอะไรครับ Buddy หรือป่าว

2M ผมได้แค่นี้ละครับ ขนาด Overclock Router แล้วนะนี่
      Last edited by cap_zone; 28 Nov 2008, 02:40:09.

Comment

Originally posted by cap_zone View Post
        โอ้ว แรงอย่างเทพ

เป็นเน็ตของอะไรครับ Buddy หรือป่าว

2M ผมได้แค่นี้ละครับ ขนาด Overclock Router แล้วนะนี่
        ของBuudyครับ มีOverclock Router ด้วยเหรอครับ
        ตอนนี้ของผมได้เท่านี้ ไม่ได้Overclock Router นะ

Comment

2MB ของทรูจะวิ่ง 200+Kb/s ตลอดเวลาโหลดบิต นานๆจะเจอ300+kb/s สักครั้ง แต่ 600+kb/s ยังไม่เคยเจอ

Comment

เป็นได้ไงฟร่ะ

Comment

ของผม Maxnet

Comment

ขอผมอะนะ
                เรปบน กดback ใช้ไหม อิอิ ผมก้อทำได้ งิงิ

Comment

ทางชุมสายเค้าconfigให้คุณผิดรึเปล่าครับเนี่ย
                  2Mbit/s = 250 KByte/s เต็มที่ก็ไม่น่าจะเกินนี้ล่ะครับ
                  ยินดีด้วยครับ อยากได้speedนี้มั่ง อิอิ

Comment

ทำไมมันแรงจังเลยครับ

Comment

พระเจ้าช่วย! นี่ถ้าไปโหลดจากพวก Co ปล่อย มันไม่วิ่งเป็น 4-5 MB เลยรึ

Comment

Originally posted by snow X5 View Post
                        ของผม Maxnet

แค่แก้เลขตรงลิงค์ผมก็ทำได้ ทำให้โหลดทีละ1กิ๊กยังได้เลย

Comment

เชื่อมั้ยคับ ผมเน็ต 2M

แต่ว่า..

Comment

Originally posted by gnalkhod View Post
                            ทางชุมสายเค้าconfigให้คุณผิดรึเปล่าครับเนี่ย
                            2Mbit/s = 250 KByte/s เต็มที่ก็ไม่น่าจะเกินนี้ล่ะครับ
                            ยินดีด้วยครับ อยากได้speedนี้มั่ง อิอิ
                            คิดว่าเป็นที่IPครับ บังเอิญจริงๆ

Comment

Originally posted by dewiez View Post

เชื่อมั้ยคับ ผมเน็ต 2M

แต่ว่า..

ปรกตินี่นะ

ผม
                              Down ไม่เคยเกิน 207
                              Up ไม่เคยเกิน 52

แต่หาก ไม่กำหนด down ต่ำ, Up ก็จะไม่ขึ้น ไม่ก็หากไม่กำหนดอัพต่ำๆ ดาวก็ไม่ขึ้น

ได้อย่างเสียอย่างครับ

Comment

Working...
                              X