Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mikrotik Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมอยากกำหนดพอร์ดบาลาน ให้ ออก อีกเส้น อย่างเช่น 80 ให้ออกไปเส้น 1 อย่างนี้เป็นต้นช่วยบอกวิธีผมหน่อยได้ไหครับผม

Comment

• Originally posted by mostmax View Post
      เพราะมันสำเร็จรูปจนไม่ท้าทายรึเปล่าครับท่านต้น ^^
      เหอๆ ตอนนี้เริ่มเจอปัญหา log เต็มละ เห็น ของเพื่อนอีกตัวแล้ว

จับยัดสคริป ลบ log ทุก 30 วันเรียบร้อยละ

Comment

• ขอ หน้า login >>> file hotspot หน่อยครับ

ของผมมีปัญญา ใช้โทรศัพย์แล้วต่อ ไม่ได้

Comment

• 13 User เพิ่งเข้ามาดู เหอๆ

Comment

• ถ้าเราจะสร้าง User Profile นึงขึ้นมาสำหรับ Admin และไม่จำกัดแบนวิทอินเตอร์เน็ต ที่ช่อง Rate Limit ปล่อยไว้แบบนี้ถูกต้องแล้วหรือเปล่าครับ

Comment

• Originally posted by dongdoi09 View Post
              ขอ หน้า login >>> file hotspot หน่อยครับ

ของผมมีปัญญา ใช้โทรศัพย์แล้วต่อ ไม่ได้
              โทรศัพท์อะไรอ่ะครับ

Comment

• Originally posted by no_coke View Post
                ถ้าเราจะสร้าง User Profile นึงขึ้นมาสำหรับ Admin และไม่จำกัดแบนวิทอินเตอร์เน็ต ที่ช่อง Rate Limit ปล่อยไว้แบบนี้ถูกต้องแล้วหรือเปล่าครับ

ถูกต้องแล้วครับผม Speed มาเต็ม เหอๆ

Comment

• Comment

• Originally posted by Ton_secmu View Post
                    ถูกต้องแล้วครับผม Speed มาเต็ม เหอๆ
                    ขอบคุณครับ... วันนี้ลองด้วย user นี้แล้วมันอืดเหมือนออกเน็ตไม่รอด แต่พอใช้อีก user profile (1m/7m) กลับใช้งานได้

พรุ่งนี้ไปลองใหม่

Comment

• Originally posted by no_coke View Post
                      ขอบคุณครับ... วันนี้ลองด้วย user นี้แล้วมันอืดเหมือนออกเน็ตไม่รอด แต่พอใช้อีก user profile (1m/7m) กลับใช้งานได้

พรุ่งนี้ไปลองใหม่
                      เดี๋ยวก็หลงรักน้องติ๊ก...อิอิ

Comment

Comment

• กำลังหาซื้อ Mikrotik 750GL รบกวนแนะนำด้วยครับ โบ้ 084-0339882

Comment

• Originally posted by GETTO View Post
                            สวัสดีครับ ไม่ได้เข้าบอร์ดมาพักใหญ่

แวะมาทักทายครับ

วันนี้เข้าไปดู MTK ที่วางเอาไว้ในหมู่บ้าน

user online พร้อมกันเยอะทีเดียว

51 วันผ่านไป มี Data วิ่งเข้า WAN เส้นละ 13Mbps ทั้ง 2 เส้น รวม 2TB มันถือว่าน้อย หรือว่าเยอะครับพี่น้อง

ปล่อย user ละ 3.5 Mbps

ไม่ได้เข้ามาอ่านนาน พึ่งเห็นว่ามาอยู่ในบอร์ดนี้เหมือนกัน

Comment

• โอ๊ย โอ๊ย ปวดหัว...

Comment

• Originally posted by joutboo View Post
                                กำลังหาซื้อ Mikrotik 750GL รบกวนแนะนำด้วยครับ โบ้ 084-0339882
                                ไปตามที่กระทู้ยูบิครับ ร้านในนั้นขาย Mikrotik ด้วย

Comment

Working...
                                X