Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้เวลามาอัพสปีด กับ Hi-Speed Broadband Internet จาก TOT กันได้แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดีจริงๆ 2M หวาน

น่าจะลดราคาตัว 256Kb ลงมาสักครึ่งหนึ่งก็จะดีมากๆเลย
    เพราะยังมีคนรายได้น้อยแต่อยากใช้มีอีกเยอะ

โชว์ link inter กันหน่อยจิ

Comment

พัทยาไม่เห็นอัพเหอๆ โทรไป 1100 ก็บอกว่า ขึ้นอยู่กับศูนย์บริการ แต่โทรไปที่ศูนย์พัทยา ก็บอกว่า ต้องให้รอใครไม่รู้เปิดพอทให้ แล้วมันยังไงกันแน่ จังหวัดอื่นเขาอัพกันแหละ พัทยายังง ยังไม่อัพให้ตูอีกกกก T T

Comment

ผมก็ยังไม่ได้อัพเลยครับ ไปถามเขาบอกว่าให้รอก่อน เขาจะทยอยอัพให้

Comment

21แล้ว มันยังไม่อัพให้ผมเลย หงุดหงิดๆๆ อิจฉาๆๆ

Comment

แล้วนครสวรรค์ผมหละจะได้เมื่อไหร่หว่า...

Comment

Originally posted by saolaee View Post
              ได้มาละครับ pro เดิม 1204/512 มาแล้ว 2048/512 ได้มาตามรูปอะครับแรงใช้ได้เลย ไม่รู้ MAXNET จะแรงกว่านี้ไม อยากไปใช้ Maxnet บ้าง ใครมีประสบการณ์บ้างครับ อันไหนดีกว่าคู่สายระยะทางเท่ากัน ประมาณ 800 M - 1 KM
              ของ Maxnet 1024/512 อัพ ให้เป็น 2.5mb ครับ

Comment

- - 2.5หรอครับ TOTผมได้แค่2Mเอง

Comment

2.5 mb ครับ ท่าน บ้านผม อยู่ใกล้ ชุมสาย ข้ามถนนถึง เลยได้เต็มเปรี๊ยะ ดึกๆ โหลดที มีทะลุ 300+ เวปในไทย นะ เวปนอก อืด 55
                  Attached Files
                  Last edited by Overclockz; 21 Sep 2007, 21:33:23.

Comment

upload คืออะไรหรอครับ

Comment

Originally posted by crYsIs View Post
                      - - 2.5หรอครับ TOTผมได้แค่2Mเอง
                      TOT น่าจะคูณ 3 ให้เลยสำหรับ 1 Mbps ที 512 Kbps เค้ายังคูณ 3 ให้เลย

Comment

ต้องขอบคุณ TT&T ด้วยถ้า TT&T ไม่ทำไปก่อน TOT จะทำตามมั้ย
                        เบื่อผู้บริหาร TOT

Comment

TOT 2M เพิ่งได้มาวันนี้ครับ

Comment

ใครยังไม่ได้โทรไป 1100 เลยครับ รอสักแปบ ผม3 ชมได้

Comment

ต้องโทรไปด้วยหรอครับ รอให้เข้าส่งมาเองได้ไหมครับ แล้วโทรไปบอกว่าอะไรมังอะไม่ค่อยรู้เรื่องอะครับ

Comment

ถ้ายังไม่โทรก็รอก่อนครับ เขาบอก25นี้จะอัพให้ทั่วไทย

Comment

Working...
                                X