Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้เวลามาอัพสปีด กับ Hi-Speed Broadband Internet จาก TOT กันได้แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่อ ว่าแต่ที่เชียงใหม่เริ่มอัพละยังครับเนี่ย

Comment

ผมอยู่สุขุมวิท ยังไม่อัพเลย -*-

Comment

Otop แรงแล้ว เพื่อนผมกำลังจะเปรี่ยนเป็น Buddy งี้ต้องบอกมันซะแล้ว แต่มาช้าไปหน่อยคนหนีไป หมดแล้ว
        Buddyแรกๆๆ 2m 500.- ใครติดไม่ทันน่าเสียดายมาก

Comment

Originally posted by crYsIs View Post
          คนที่ได้เพิ่มเป็น2Mช่วยเอามาให้ดูหน่อยครับว่าเทสแล้วได้เท่าไร
          ผมเทสได้แค่ DL/1660 UL/306 เอง
          ประมาณนี้ละครับ ถูกแล้ว ลองโหลดบิทดู 210+ ok เลย

Comment

อ่อครับ^^งั้นก็ดีละ อิอิ
            Last edited by crYsIs; 17 Sep 2007, 21:27:59.

Comment

โชร์มั่ง

512 > 1.5mb
              Attached Files

Comment

หาดใหญ่จะได้ม่ะไหร่อ่ะครับ พี่น้องครับ

Comment

เด๋วก็ได้ครับ เขาจะทยอยเปลี่ยนอัพให้

Comment

ใคร​อยู่​หาด​ใหญ่​แล้ว​ยัง​ไม่​ได้​อัพ​ความ​เร็ว​โทรเบอร์นี้​เลยครับ​ 074251313

​ผมเพิ่งโทรเมื่อตอนบ่ายๆ​มา​เย็นนี้​เค้าอัพ​ให้​แล้ว ของวันที่ 18 นะ

Comment

ดาวน์โหลดพอได้ครับ แต่อัพโหลดไม่ค่อยขึ้นเลย
                      Last edited by Drunk; 20 Aug 2008, 22:52:55.

Comment

Originally posted by Drunk View Post
                        ดาวน์โหลดพอได้ครับ แต่อัพโหลดไม่ค่อยขึ้นเลย
                        อย่าไปเชื่อเว็บเทสมันมากครับ ^^

ต้องลองจริง

Comment

ที่หาดใหญ่...วันนี้ผมโทรไปแล้วที่เบอร์ 074-251313 กลับมาตอนเย็นเห็นผลเลยครับ เค้าเปลี่ยนให้เเล้วดีใจอย่างแรง(โหลดBITกะจาย)...ขอบคุณนะครับที่มาบอกเบอร์โทรศัพท์

Comment

ครับ เหอะๆ promotionนี้ totทำงานเร็วจริงครับ ของผมทำเรื่องไม่ถึง1ชมอะ ได้แล้ว สงสัยมีแรงกระตุ้นจาก3t

Comment

ได้มาละครับ pro เดิม 1204/512 มาแล้ว 2048/512 ได้มาตามรูปอะครับแรงใช้ได้เลย ไม่รู้ MAXNET จะแรงกว่านี้ไม อยากไปใช้ Maxnet บ้าง ใครมีประสบการณ์บ้างครับ อันไหนดีกว่าคู่สายระยะทางเท่ากัน ประมาณ 800 M - 1 KM
                              Attached Files

Comment

Originally posted by Drunkman View Post
                                น้ำตาแทบไหล TOT เอากับเขามั่ง ไปติด adsl ให้แถวๆ ซอยเรวดีมั่งนะ ไม่ได้กันดารเท่าไหร่เลย ใกล้ๆ กับ กระทรวงสาธารณสุข แถวนั้นคู่สาย true เต็ม TOT ว่างเยอะแต่ไม่มี adsl ให้ใช้ สุดๆ เลยอ่ะ

นี่มาปรับความเร็วขึ้นให้ น้ำตาไหลพรากเลยยยยย มีน้ำใจจริง ๆ
                                ผมกำลังจะย้ายไปอยู่ แถวนั้นพอดีเลย เดือนหน้า หมู่บ้านเรวดี 3 อ่ะ กรำเลยท่านคู่สาย True เต็มเหรอ

Comment

Working...
                                X