Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT WiFi Wi Net บริการใหม่จาก TOT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของผม y44511295 หรือ y44511295@tothome ใช้ตัวเล็กหรือตัวใหญ๋ครับ

Comment

• Originally posted by BB_GUNS View Post
      ถ้าได้ จะ m5 airgrid มันก็เหมือนกันมันอยู่ที่คนตั้งจะถามเพื่อ............
      ใบเสร็จที่แนบไป พอจะมีวิธีไหมครับ รบกวนอีกที่ครับ

Comment

• Originally posted by darkchriz View Post
        ของผม y44511295 หรือ y44511295@tothome ใช้ตัวเล็กหรือตัวใหญ๋ครับ
        ลองดูนะครับ user y44511295@ pass totwinet ถ้าไม่ได้ลอง winet ถ้าไม่ได้เลยไม่มีใครในนี้ช่วยได้แล้วครับหมดปัญญาจริงๆๆ

Comment

• passใช้totwinet ผมลงผิดครับ

Comment

• ตัวรับสัญญาณ มันผ่านราวเตอร์ป่ะคับ หรือว่า ยางไง???

Comment

• Originally posted by BB_GUNS View Post
              ลองดูนะครับ user y44511295@ pass totwinet ถ้าไม่ได้ลอง winet ถ้าไม่ได้เลยไม่มีใครในนี้ช่วยได้แล้วครับหมดปัญญาจริงๆๆ
              ลองใส่ตามหลายแบบแล้วก็ยังไม่ได้สักที
              ตอนนี้ล้มเลิกความอยากเข้าไปดูแล้ว
              เพราะว่าตอนนี้หลังจากช่างมาดูให้เน็ตก็นิ่งดีไม่หลุดเลย
              แค่นี้ก็พอใจแล้วครับ

Comment

• ถ้าไม่รู้ user password จะสามารถทำ Forward port ได้ไหมคับ

Comment

• Originally posted by soravit View Post
                  ถ้าไม่รู้ user password จะสามารถทำ Forward port ได้ไหมคับ
                  \
                  ต้องให้ช่างทำให้ครับ

Comment

• ยื่นเรื่องผ่านไปแล้วครึ่งเดือน ยังไม่มีวี่แววว่า TOT จะติดต่อกลับมา ชาตินี้จะมีโอกาสได้เล่นมั้ยน้อ

Comment

• Originally posted by muister View Post
                      ยื่นเรื่องผ่านไปแล้วครึ่งเดือน ยังไม่มีวี่แววว่า TOT จะติดต่อกลับมา ชาตินี้จะมีโอกาสได้เล่นมั้ยน้อ
                      ต้องโทรตื้อบ่อย ๆ ครับ ทุกวันได้ยิ่งดี

Comment

• ข่าวดี ได้รหัส login wi net surin มาแล้ว
                        ข่าวร้าย (ของผม)เน็ตดับไปสองวัน ช่าง มาวันนี้ 19-10-2011 5โมงเย็น ดูอาการแล้วพบว่า เบสเสีย เลยปรับไปรับกับอีกเบส ผลออกมาเน็ตใช้ได้ -87 มาไม่เกิน 1เมก แต่อัพโหลด มา 1เมกเต็ม ต้องรอเบสเก่าแก้เสร็จถึงจะมาเต็ม 6เมก มั้ง ใครอยู่สุรินทร์สนใจอยากได้รหัส ก็โพสมาครับ จบข่าวแต่เพียงเท่านี้*

Comment

• สงสัยซี้กับช่าง ถึงได้มา อิอิ

แล้วได้รหัสมายังไงคับ

Comment

• แอบ งง ค่าสัญญาณ เจ้ากระทู้ -87 เหมือนกัน แต่ทำไมเน็ตมา 5-6 เมก เฉยเลย ใครมีความเห็นอย่างไร บ้าง ของผม ก็ -87 แต่มาแค่1เมก *

Comment

• รหัสอะไรได้มายังงัยครับ

Comment

• บอกในนี้จะดีไหมนี้ ช่างมาแก้เน็ต วันนี้ รหัสได้มาเพราะ ว่าผมปีนไปหมุนหาสัญญาณให้ช่างมั้งเขาเลยเห็นใจ **แต่หมุนเท่าไหร่ก็ไม่ได้ -81เหมือนเดิม ได้แค่ -87 เน็ตมา 1เมก อัพ 1เมกนะ งงๆ ทั้งๆคนใช้ไม่กี่คน ช่าง ว่า เบสหนึ่ง ได้แค่ 12คน ทำไมเจ้ากระทู้ -87 แต่ได้ 6เมก
                                Last edited by darkchriz; 19 Oct 2011, 19:37:03.

Comment

Working...
                                X