Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by yuthanaee4 View Post
    LAN ขึ้น 10 เมก เป็นที่สายชัวร์ครับ ผมเคยเจอครับแบบนี้ ย้ำหัวไม่ดี หัวหลวม หัวไม่ดี ตัตทิ้งทั้งสองด้าน แล้วย้ำใหม่เลยครับ
    ย้ำสายผิดครับไม่ได้ไขว้... ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by RUNYA AO View Post
      limit access แบบยังได้รับ IP อยู่ในวงใช่ไหมครับ แล้วระดับสัญญาณเป็นเท่าไหร่ ลองใช้โปรแกรมวัดดูก่อนนะครับ สเกลสีเขียวๆของวินโดวส์มันไม่ค่อยแม่นยำ
      ถ้าระดับสัญญาณยังดีอยู่ ประมาณไม่เกิน -75 ลองรีสตาร์ทตัวที่จ่าย IP ดูนะครับ เช่น ถ้าใช้ chilli หรือ cova chilli ก็รีสตาร์ทมันดู
      ใต้เสาจับสัญญาณได้ -58 ถึง -63 นาน ๆ จะเป็นทีครับปัญหานี้ ไม่ว่าจะ online เยอะหรือน้อยมันก็เป็น แต่เด๋วลอง ๆ จับประเด็นปัญหาไปทีละส่วน

ขอบคุณมากครับ ^^

Comment

• เห็นกันรึยังครับ product ใหม่จากท่าน wifi4you

http://www.overclockzone.com/forums/...N)-by-WiFi4You

Comment

• เอามารับพอไหวมั้ง เพราะเป็น usb

Comment

• แดดแรงจริง ๆ เสา outdoor 8dbi เพิ่งขึ้นเสาแค่ 3 เดือนเหลืองซะแล้ว . . . 15 dbi ซื้อพร้อมกันยังขาวหมวยใส ๆ อยู่เลย - -

Comment

• ช่วยคิดหน่อยครับท่านๆ
              โปรโมชั่น ฉลองครบ1ปีนี่ จัดอะไรยังไง...ให้ลูกค้าดีดี อิอิ ^ ^

Comment

• ตอนนี้ ICT Free WIFI ก็เป็นไปตามที่คาด เปิดมาเกือบ2เดือน แรกๆวัดความเร็วได้ 2 MB โอ้บระเจ้า เจอแบบนี้ลูกค้าผมหายหมดแน่ พอมาช่วงนี้รู้สึกว่า ทำไมบัตรเน็ตมันขายดีจัง ทั้งที่มีเน็ตฟรี แถมสัญญาณดีอีกต่างหาก รู้สึกสงสัย เลยลองต่อเล่นดู ช่วงเช้าเน็ตวิ่งแค่200KB ช่วงเย็นไม่ต้องถามนะ เปิดเว็บอะพอได้ youtube ตายสนิท
                เว็บ speed test บางเว็บ วัดความเร็วแทบไม่ได้ 5555

Comment

• ของฟรี.. ที่ดีดีเฟอร์เฟ็ก ไม่มีในโลกหรอกมั้ง ^ ^

Comment

• Originally posted by aha2pro View Post
                    ช่วยคิดหน่อยครับท่านๆ
                    โปรโมชั่น ฉลองครบ1ปีนี่ จัดอะไรยังไง...ให้ลูกค้าดีดี อิอิ ^ ^
                    จับสลาก เอาแบบไม่เสียเยอะ ของรางวัลก็ Account เล่นไวไฟของเราฟรี ซักเดือน เป็นรางวัลที่ 1
                    รองลงมาก็ ลดหลั่นกันไปครับ
                    ไม่ก็บัตรเติมเงินโทรศัพท์ครับ

Comment

• ผมทำแบบสะสมบัตรอะ ครบตามจำนวนมาแลกเล่นฟรีเลย

Comment

• Originally posted by skaz- View Post
                        ผมทำแบบสะสมบัตรอะ ครบตามจำนวนมาแลกเล่นฟรีเลย
                        แบบนี้ก็ดี มีตลอดปี เล่นเยอะ ได้เยอะ

Comment

• ขอบคุณทุกๆความเห็นครับ ^ ^

....จับฉลากน่าสนดี คนไทยเราชอบลุ้นกันอยู่แล้ว อิอิ

Comment

• โปรเหรอ ผมตอนปีใหม่ แจกเล่นฟรี 2 วัน อายุบัตรก็ เป็นไปตามกำหนด ใช้ก่อนวันที่ xx

Comment

• ร้อนๆยั่งงี้ เห็นรูปแก้วเบียร์ท่าน R แล้ว สงสัยได้จัดมาดับร้อนสักหน่อยละ

ขอถาม ชาว Admin Hotspot ถ้าไม่มีธุระนอกบ้าน นอกจากดูแลระบบอยู่หน้าจอ
                              แล้วท่านๆทำอะไรฆ่าเวลากันบ้างครับผม

ของผมนี่ ส่วนใหญ่ก็ท่องเว็บนี่ละครับ ^ ^ +เล่นเกมส์ไพ่เท็กซัสในเฟส 55+

Comment

• Originally posted by aha2pro View Post
                                ร้อนๆยั่งงี้ เห็นรูปแก้วเบียร์ท่าน R แล้ว สงสัยได้จัดมาดับร้อนสักหน่อยละ

ขอถาม ชาว Admin Hotspot ถ้าไม่มีธุระนอกบ้าน นอกจากดูแลระบบอยู่หน้าจอ
                                แล้วท่านๆทำอะไรฆ่าเวลากันบ้างครับผม

ของผมนี่ ส่วนใหญ่ก็ท่องเว็บนี่ละครับ ^ ^ +เล่นเกมส์ไพ่เท็กซัสในเฟส 55+
                                เล่นเกมส์ครับ ออนไลน์บ้าง ไม่ออนไลน์บ้าง
                                ออนไลน์ก็ PB ไม่ก็ SF
                                ออฟไลน์ก็ Down of war

หรือไม่ก็ดูหนัง ดูคอนเสิร์ต จากแผ่นที่ซื้อมา ละก็จิบเบียร์เย็นๆไป ดูไป
                                อิอิ มีความสุขที่สุดเลย จนทุกวันนี้ สุขเกินไป จนน้ำหนักเกินเกณฑ์แล้ว
                                จาก 72 เป็น 83 แล้ว เวลาผ่านมาแค่ ปีเดียวเอง เหอเหอเหอ T_T

Comment

Working...
                                X