Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 555 ลองเอาขึ้น Forum UBIQUITI ภาคอินเตอร์สิ...รับรองฝรั่ง งง

Comment

• Originally posted by rock26 View Post
      555 ลองเอาขึ้น Forum UBIQUITI ภาคอินเตอร์สิ...รับรองฝรั่ง งง

น่าสนใจเหมือนกัน อิอิ แปะ ธงไทย์ไว้ด้วยนะ ชาติไทยไม่แพ้ใครในโลก 555555+

Comment

• อารมณ์ดี นั่งปรับแต่ง อับเดทบทความ ดีกว่า อิอิ ^___,^

Comment

• Originally posted by CXSORIOUS View Post
          อารมณ์ดี นั่งปรับแต่ง อับเดทบทความ ดีกว่า อิอิ ^___,^

รอทัศนา ครับผม หุหุ กำลังเจรจา เสา ออมนี่อยู่ด้วย เหอๆ ^^

Comment

• ราคา Mimo Omni คลอดละ...รับรองโดนใจ ไปชม Now

Comment

• Originally posted by rock26 View Post
              ราคา Mimo Omni คลอดละ...รับรองโดนใจ ไปชม Now
              2.4 แพงมั๊ก T___T"

Comment

• MIMO Omni + + 6พันกว่าบาท โอ้แม่เจ้า ใช้ของจีน 15db ต่อไป

Comment

• Originally posted by -:R:- View Post
                  MIMO Omni + + 6พันกว่าบาท โอ้แม่เจ้า ใช้ของจีน 15db ต่อไป

ต้นกำลังจะเอาที่ขายใน ห้อง network อ่ะครับ น่าสนดีแฮะ ^__^

Comment

• รวมเทพจริงๆ ^^

Comment

• Originally posted by ChrisZa View Post
                      รวมเทพจริงๆ ^^
                      อยากได้ RB750 ^^

Comment

• ไปกินข้าวก่อนคร๊าบบบ เดี๋ยวมาเพิ่ม Datasheet ของละแต่อุปกรณ์ ซ่ะหน่อย ^^

Comment

• Originally posted by CXSORIOUS View Post
                          ไปกินข้าวก่อนคร๊าบบบ เดี๋ยวมาเพิ่ม Datasheet ของละแต่อุปกรณ์ ซ่ะหน่อย ^^

สุดยอดเลยครับท่านหัวหน้า ต้นก็โหลมาดูเยอะแยะละเนี่ย ^^

Comment

• Originally posted by ton_secmu View Post
                            สุดยอดเลยครับท่านหัวหน้า ต้นก็โหลมาดูเยอะแยะละเนี่ย ^^
                            ค๊าบบบ

Comment

• Originally posted by MOOAOOD View Post
                              ราคาในไทยน่าจะเปิดตัวผมเดาเอานะครับน่าจะใกล้ 8000-10000 แล้วแต่ร้าน
                              ราคาไม่หนีไปกว่าที่ผมบอกไว้หรอกครับ เพราะผมอิงจากราคาเมืองนอกมา 229$ ราคาห้างบ้านเรา ดีไม่ดีอาจจะมีเห็นหมื่นกว่าด้วย

Comment

• Originally posted by MOOAOOD View Post
                                ราคาไม่หนีไปกว่าที่ผมบอกไว้หรอกครับ เพราะผมอิงจากราคาเมืองนอกมา 229$ ราคาห้างบ้านเรา ดีไม่ดีอาจจะมีเห็นหมื่นกว่าด้วย
                                เทียบเงินบาท 30*299 = 8970 (ขนส่ง+ภาษี+กำไร+ค่าประกัน น่าจะไปหมื่นกว่า...(รอราคาลด))

Comment

Working...
                                X