Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• firmware V.5.3.5 มีอะไรเพิ่มเข้ามาบ้างครับ
    มีใครลองแล้วบ้างครับ

Comment

• ไม่รู้เหมือนกันว่ามันกินแรม ระบบ มากแค่ไหนนะ เจ้า v 5.3.5 เนียะ

Comment

• ปักหมุดไว้ หน้าที่สามร้อย ขอให้ ชมรม UBNT อยู่กับเรานาน ๆ ...

Comment

• 300 ขุนศึกพันธุ์สะท้านโลก อิอิอิ

ขอให้ชมรม และสมาชิก อยู่คู่พวกเรานานๆจ้า
          รักนะ จุ๊บ จุ๊บ

Comment

• 300

Comment

• มาเจิมหน้า 300

Comment

• Congratulations page 300

Comment

• ระหว่างทำ ap wds ด้วยกันทั้งสองฝ่าย (แบบนี้เคยทำแล้ว)
                  กับฝ่ายหนึ่งทำ ap wds และอีกฝ่ายทำ station wds (ไม่รู้ทำได้หรอป่าวยังไม่เคยลอง)
                  อย่างไหนรับส่งข้อมูลได้ดีและนิ่งกว่ากันครับ
                  ขอบคุณครับ

Comment

• นิ่ง แต่เปลือง(เงิน)ครับผม

Comment

• Originally posted by Evolta View Post
                      ระหว่างทำ ap wds ด้วยกันทั้งสองฝ่าย (แบบนี้เคยทำแล้ว)
                      กับฝ่ายหนึ่งทำ ap wds และอีกฝ่ายทำ station wds (ไม่รู้ทำได้หรอป่าวยังไม่เคยลอง)
                      อย่างไหนรับส่งข้อมูลได้ดีและนิ่งกว่ากันครับ
                      ขอบคุณครับ
                      station นิ่งกว่าแน่นอนครับ ฟันเธอ เอ้ยฟันธง ^^

Comment

• ตามมาลงด้วย 300

Comment

• ท่านใด เซท เจ้าทุย WCR-HP-GN-AP เป็น Wds จับคู่กับ rocket m2 ได้บ้างครับ

ผมจับได้แล้ว แต่ออกเนต ไม่ได้ T_T

ในทางกลับกัน ผมได้รับการแจง IP จาก Server Mini hotspot สามารถเข้าไป config rocket m2 ที่อยู่ในวงเดียวกันได้ ^^

Comment

• 300 O_o

Comment

• แก้ไม่ตก
                              สัญญาณเข้มดี
                              แต่ ccq ไม่นิ่ง
                              ทั้งๆ ที่ปรับแรงส่งลงมาต่ำ

เข้าหน้า log in อืดมาก ....

Comment

• N300+
                                Originally posted by ton_secmu View Post
                                Alfa r36 ก็ใช่ย่อย เหมือนกัน อ่ะครับ ต้นทำแบบ นี้

RKm2 ( Base ) >>(1.5 กม) >> Alfa 1W >>( USB 5 เมตร )>> Alfa r36 >>300 เมตร>> alfa 500 mW ( 4 ตัว ) /NB 3 ตัว

เปิด มา 24 ชั่วโมงแล้ว สบายๆ เลย ^^
                                Alfa 1W+r36 ตอนนี้ยังใช้งานได้ดีไหม จุดนี้ใช้งานพร้อมกันสูงสุดกี่คนครับ

Comment

Working...
                                X