Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by joeza View Post
    ท่าน smith700

ทำงานที่ไหนครับ รูป ที่ท่านเอามา มีเจ้าของนะครับ เอาผลงานคนอื่นมาเป็นของตัวเองไม่ดีนะครับ

รูป บนนะครับ ที่ sector +RK ทีมีแขนคนนะครับ
    เอ้าา งานเข้า

Comment

• น่าจะใส่ credit ใต้ภาพให้ชัดเจนอีกนิดนะครับ จะได้รู้ว่าเจ้าของคือใคร

ปล. ผมคิดว่าท่าน smit คงไม่ได้เอารูปมาเพื่อใช้ทำผลงานหรือแสวงหาผลประโยชน์เข้าตัวเองหรอกครับ

ท่าน smit ช่วยแก้ไขนิดนึงนะครับ จะได้ไม่เป็นการเข้าใจผิด
      Last edited by soravit; 3 Nov 2011, 19:16:26.

Comment

• Originally posted by soravit View Post
        น่าจะใส่ credit ใต้ภาพให้ชัดเจนอีกนิดนะครับ จะได้รู้ว่าเจ้าของคือใคร

ปล. ผมคิดว่าท่าน smit คงไม่ได้เอารูปมาเพื่อใช้ทำผลงานหรือแสวงหาผลประโยชน์เข้าตัวเองหรอกครับ

ท่าน smit ช่วยแก้ไขนิดนึงนะครับ จะได้ไม่เป็นการเข้าใจผิด
        เอ่ มันชื่อไรหว่า ลูกน้องผมเอง อ่ะ

Comment

• Originally posted by joeza View Post
          ท่าน smith700

ทำงานที่ไหนครับ รูป ที่ท่านเอามา มีเจ้าของนะครับ เอาผลงานคนอื่นมาเป็นของตัวเองไม่ดีนะครับ

รูป บนนะครับ ที่ sector +RK ทีมีแขนคนนะครับ
          โห เอารูปที่ติดตั้งมาให้ดู ผิดด้วยเหรอ นั่นมัน ทีมงาน ผมเนี่ย แล้วต้องบอกด้วยเหรอ ว่าทำงานที่ไหน

Comment

• Originally posted by smith700 View Post
            เอ่ มันชื่อไรหว่า ลูกน้องผมเอง อ่ะ
            ศึกนี้อีกยาวไกล ป๋มบ่หู้ จริงๆ (clear กันเอง)

ขอโทษด้วยนะครับ

Comment

• ขึ้นเสานี้อีกรอบ ถ่ายรูป ถือป้าย ในป้ายเขียนไอดีไว้ด้วยเลย ยืนยันตัวตน 5555

Comment

• Originally posted by tatonsanooker View Post
                ขึ้นเสานี้อีกรอบ ถ่ายรูป ถือป้าย ในป้ายเขียนไอดีไว้ด้วยเลย ยืนยันตัวตน 5555
                แล้วผมจะบอก การสื่อสาร ว่าไงอ่าครับ ขอขึ้นไปถ่ายรูปโชว์ ตัว นิ แค่รอบเดียวก้อจาแย่ แค่เสียขึ้นไปเปลี่ยนก้อจาแย่แล้ว อ่ะ

Comment

• Originally posted by smith700 View Post
                  แล้วผมจะบอก การสื่อสาร ว่าไงอ่าครับ ขอขึ้นไปถ่ายรูปโชว์ ตัว นิ แค่รอบเดียวก้อจาแย่ แค่เสียขึ้นไปเปลี่ยนก้อจาแย่แล้ว อ่ะ
                  ล้อเล่งครับ

Comment

• Originally posted by tatonsanooker View Post
                    ล้อเล่งครับ
                    ว้า ไม่ได้ว่าไรครับ งง ครับ

Comment

• ทำไม การสือสารถึงใช้อุปกรณ์แบบนี้ครับ ของเค้าดีกว่านี้ไม่ใช่หรอครับ

Comment

ทำไม การสือสารถึงใช้อุปกรณ์แบบนี้ครับ ของเค้าดีกว่านี้ไม่ใช่หรอครับ
                        ขอติดเค้า อ่าครับ อาศัยเสาการสื่อสาร

Comment

• เช่าเสา แพงมั้ยครับ

Comment

• งั้น เช่า เสา ราคาเท่าไร ครับ
                            แล้ว เช่า ของอะไรนะครับ
                            แล้ว ที่ผม ถ้าว่า เค้าใช้ rk ตัวไหนครับ m2 หรือ m5

**ถ้าคุณ คือคนติดตั้งจริงๆๆนะครับ ผม ไม่กว่าเลยนะครับ การเอารูปคนอื่นมาแล้ว ช่วย ให้เครดิต เค้า บ้างนะครับ สงสาร คนทำหน่อยนะครับ มันเหนื่อยนะครับ
                            **ช่วย ตอบด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆๆนะครับ

Comment

งั้น เช่า เสา ราคาเท่าไร ครับ
                              แล้ว เช่า ของอะไรนะครับ
                              แล้ว ที่ผม ถ้าว่า เค้าใช้ rk ตัวไหนครับ m2 หรือ m5

**ถ้าคุณ คือคนติดตั้งจริงๆๆนะครับ ผม ไม่กว่าเลยนะครับ การเอารูปคนอื่นมาแล้ว ช่วย ให้เครดิต เค้า บ้างนะครับ สงสาร คนทำหน่อยนะครับ มันเหนื่อยนะครับ
                              **ช่วย ตอบด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆๆนะครับ
                              ใจเย็นครับ พี่น้อง - -*

Comment

• [QUOTE=hitzrer;35378535]ใจเย็นครับ พี่น้อง - -*[/QUOTE
                                ขอบคุณครับ ท่าน hitzrer

ใครอยากทราบที่มาของรูปบอกนะครับเดี๋ยวผม จัดให้ครับ ขอ แค่ เครดิต ก็พอครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X