Announcement

Collapse
No announcement yet.

ubiquiti nanostation loco M2 airmax-N 2.4 mhz

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

tes นอก อาคาร ที่ระยะ 300 เมตร ในที่โล่ง เป็นของหอพัก ปล่อยฟรี มาเต็ม ๆ เสียดาย เป็น G ไม่มี N
    ให้ลอง
    Last edited by psarth; 27 Jan 2011, 12:46:20.

Comment

Originally posted by helena View Post
      ตัวนี้กับ rocket m2 แตกต่างกันยังไงอ่ะ

กำลังหาข้อมูลและสนใจอยู่คราบ
      ROCKET M คือตัว Top ของทั้งหมดคร๊าบบ ผมใช้อยู่

http://www.ubnt.com/downloads/airmax_comparison.pdf

แต่ผมใช้ผิดประเภท เอา omni in door มาใส่แทน อิอิ

Comment

แรงจริงแท้
        กำลังรอ rocket m2

Comment

ทนกับความแรง nano loco M2 ของพี่เค้าไม่ไหว จัดการถอยมาแรงกะเค้าบ้าง

Comment

^
            ^
            ^

อืมนะ

Comment

ใครจะเล่น 54gl+เสา
              ขอบอก เล่นตัวนี้แน่นอนที่สุด ในราคาที่สูสีกัน

Comment

ผมใช้ loco m2 อยู่ก็แรงเหมือนกัน แต่ถามว่า เวลามีตัวลูกมาเกาะ เราดูได้จากหน้าไหนของมัน

Comment

ตั้งชมรม ubnt เลยดีใหม่เอามาแชร์ความรู้กัน ฮ่าๆๆๆ

Comment

Originally posted by TPMPS View Post
                    ผมใช้ loco m2 อยู่ก็แรงเหมือนกัน แต่ถามว่า เวลามีตัวลูกมาเกาะ เราดูได้จากหน้าไหนของมัน
                    อยู่หน้าเมน จะมีเมนูย่อย ตรงเหนือกราฟ ตัวหนังสือสีฟ้า กดได้เลยครับ
                    Originally posted by biggiantnetwork View Post
                    ตั้งชมรม ubnt เลยดีใหม่เอามาแชร์ความรู้กัน ฮ่าๆๆๆ
                    ตั้งเลยพี่...ผมจบ ป.4 ทฤษฎีไม่รู้ ลองอย่างเดียว

Comment

Originally posted by mballx View Post
                      ตั้งเลยพี่...ผมจบ ป.4 ทฤษฎีไม่รู้ ลองอย่างเดียว
                      เหมือนกัน ทฤษฏีไม่สำคัญ เหมือนเป็นตัวเลขลอย ๆ

ดีไม่ดีต้องลองใช้ถึงจะรู้

Comment

ว่าจะจัดรุ่นนี้มาใช้ที่ทำงานครับ http://www.sysnetcenter.com/502-ubiq...d-150mbps.html
                        หรือ จะเป็นตัวนี้ ROCKET M2

ช่วยเลือกทีครับ ซื้อในนามโรงเรียน งบไม่เกิน 9000 ครับ แต่ใจเทไปที่ UBIQUITI ROCKET M2 แล้ว ^-^

Comment

เราเตอร์ 5กิ๊ก มันแพง อุปกรณ์ต่อพ่วงจากนี้หายาก
                          M2 ดีกว่าครับ

Comment

ใจไปที่ m2 ของโมเดล ROCKET แล้วครับแต่ติดที่แพงเกินงบที่ทำงานตั้งไว้ (งบโรงเรียน 8000) เห็นท่าน CXSORIOUS บอกซื้อได้ราคา 3600 อยากจัดซัก 2 ตัว ใครขายได้หรือหาได้ช่วยทีครับ
                            ขอเอกสาร ของทางราชการนิดหน่อยครับ

Comment

Originally posted by mballx View Post
                              เราเตอร์ 5กิ๊ก มันแพง อุปกรณ์ต่อพ่วงจากนี้หายาก
                              M2 ดีกว่าครับ
                              comfast usb300nl 5GHz ได้นะครับ ลองดู ^ ^

Comment

Originally posted by nol3ad View Post
                                ใจไปที่ m2 ของโมเดล ROCKET แล้วครับแต่ติดที่แพงเกินงบที่ทำงานตั้งไว้ (งบโรงเรียน 8000) เห็นท่าน CXSORIOUS บอกซื้อได้ราคา 3600 อยากจัดซัก 2 ตัว ใครขายได้หรือหาได้ช่วยทีครับ
                                ขอเอกสาร ของทางราชการนิดหน่อยครับ
                                ตอนนั้นซื้อเมื่อปีที่แล้วครับ ตอนนี้ราคาขึ้นหน่อยนิง จำได้ว่าเค้าลดให้ตั้ง 100 แนะ - -*

Comment

Working...
                                X