Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูyoutube แล้วเครื่องค้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูyoutube แล้วเครื่องค้าง

ผมเพิ่งลงวินโดว์ใหม่ด้วยครับ

ก่อนหน้านี้ก็ค้างเหมือนกัน

พอลงวินใหม่ กลับค้างเหมือนเดิม

น่าจะเป็นเฉพาะ google chrome นะครับ

อาการคือ ดูไปเรื่อยๆได้ตามปกติ พอเสร็จแล้ว เมาส์ยังขยับได้

แต่คลิกไม่ได้ แล้วเครื่องจะค้างละมีเสียงดังค้างตลอดเวลาตอนนี้เมาส์จะค้างไปด้วย

ต้องรีคอมตลอดเลยครับ แม้ดูแบบไม่เต็มจอก็ค้างครับ

แรม2gb. การ์ดจอ 9600GT 1gb. นะครับ

เป็นบางครั้งนะครับ แล้วแต่อารมณ์

แก้ยังไงดีครับ

เปลี่ยนมาใช้ Firefox ครับ

Comment

Working...
    X