Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนที่ใช้MAXNET

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนที่ใช้MAXNET

MAXNET 3M 590 ใครใช้อยู่ติชมหน่อย
    กำลังคิดว่าจะไปสมัคร ไม่รู้ดีมั้ย
    ของเก่าใช้ทรู1mอัพ3Mไม่ได้ เค้าบอกบ้านอยู่ไกลชุมสาย...เซ็ง

ใช้อยู่คับ ตอนแรกใช้โปร 2M แล้วมาอัพทีหลัง ไม่มีปัญหา จุกจิกนะ โหลดได้ความเร็ว 320-330 นะ ใช้โปรแกรมโหลด FTP นะ ถ้า Bit โหลดได้ 290 หน่อยๆ ไม่ถึง 300

ลองโทรไปถามก่อนครับ ว่าแถวบ้านติดได้มั้ย แล้วได้ความเร็วที่โฆษณามั้ย แต่ Maxnet ต้องโทรไปจี้บ่อยๆ กว่าจะมาติดให้ผม แต่ วันที่จะมาติด ผมดันติดธุระ 2 วันต่อมาก็มาติดให้ไม่งอแง เลยคับ

Comment

Originally posted by OVerClocKer View Post
      ใช้อยู่คับ ตอนแรกใช้โปร 2M แล้วมาอัพทีหลัง ไม่มีปัญหา จุกจิกนะ โหลดได้ความเร็ว 320-330 นะ ใช้โปรแกรมโหลด FTP นะ ถ้า Bit โหลดได้ 290 หน่อยๆ ไม่ถึง 300

ลองโทรไปถามก่อนครับ ว่าแถวบ้านติดได้มั้ย แล้วได้ความเร็วที่โฆษณามั้ย แต่ Maxnet ต้องโทรไปจี้บ่อยๆ กว่าจะมาติดให้ผม แต่ วันที่จะมาติด ผมดันติดธุระ 2 วันต่อมาก็มาติดให้ไม่งอแง เลยคับ
      แล้วออกนอก หรือ ดูyoutube เป็นไงครับ

Comment

ใช้อยู่ครับ โหลดบิทขึ้นทีละ 50 - -*

Comment

youtube ดูสบายมักดูทันโหลด

Comment

Originally posted by ARRIFLEX View Post
            แล้วออกนอก หรือ ดูyoutube เป็นไงครับ
            ไม่มีปัญหานะคับ แล้วแต่ว่า เว็บนั้นปล่อยเร็วปล่อยช้า

แต่ youtube นี่ วิ่งฉิวเลย แต่บางทีเว็บเค้าอืด ก็ต้องช้าเป็นธรรมดาคับ อินเตอร์เน็ต มันขึ้นอยู่กับจำนวนคนใช้งานด้วยคับ เหมือน ถนน นั่นแหละ

ที่ช้านี่หมายถึง youtube นะ บางทีมันช้าๆ ผมก็หยุดไปโหลดบิตต่อ แต่ เซ็ง bit นอก มันชอบ Block คนไทย

Comment

You Tube ชิวๆ ครับ... ^^ สบายใจได้หายห่วงครับ

Comment

Originally posted by OVerClocKer View Post
                ไม่มีปัญหานะคับ แล้วแต่ว่า เว็บนั้นปล่อยเร็วปล่อยช้า

แต่ youtube นี่ วิ่งฉิวเลย แต่บางทีเว็บเค้าอืด ก็ต้องช้าเป็นธรรมดาคับ อินเตอร์เน็ต มันขึ้นอยู่กับจำนวนคนใช้งานด้วยคับ เหมือน ถนน นั่นแหละ

ที่ช้านี่หมายถึง youtube นะ บางทีมันช้าๆ ผมก็หยุดไปโหลดบิตต่อ แต่ เซ็ง bit นอก มันชอบ Block คนไทย
                +10 บางเว็บ เราโหลดไม่ได้เลย แต่ถ้าได้ วิ่งดีนะ

ํYoutube บางคลิบ เปิดเป็นชาติ แต่บางคลิบ เปิดพร้อมๆกันแท้ๆ เสร็จไปแล้ว
                เคยใช้งานมา เราจะดูไม่แซงแถบโหลด

Comment

ดีมากๆๆเลย

ใช้อยุ่

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ ... พรุ่งนี้ไปสมัคร...

Comment

vbvb

อิออิ
                      ตามนั้นมาแระ
                      -- อยากเล่นนอก เกมสืนอก โลหดนอก ก็ primier
                      -- เล่นใน เกมส์ใน โหลดใน ก็ indy ครับ
                      ปล. ลองำนวนความต้องการของคุณ
                      เพราะบางที เสียเงิน เพื่อความสุขบ้าง ดีกว่ามานั้ง คอยต่อเนทใหม่ อิอิ

Comment

มะวานมีอาการครับ...

Comment

Working...
                        X