Announcement

Collapse
No announcement yet.

PC ต่อสายLAN กับ NB เล่นNet ไม่ได้!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by wisrutk View Post
    ลองหาวิธีทำ Wireless LAN ให้เป็น AP ดูสิ ของผมใช้ hp มันทำได้นะ แค่ไปโหลดตัวโปรแกรมมาเพิ่ม ส่วนยี่ห้ออื่นยังไม่เคยลอง
    โปรแกรมอะไร แนะนำด้วย ครับ

Comment

โปรแกรมที่ผมใช้ชื่อ HP_Wireless_Softap พอดีผมซื้อจอ w2448hc มาแล้วลองหาโหลดซอฟแวร์จาก Google มันบอกว่า Support กับจอที่มี Wireless แต่จอของผมไม่มี เลยไปซื้อการ์ด Wireless LAN ของ HP มา590บาท

Comment

โดน mac filter รึเปล่า ไม่ใช่ mac ที่อยู่ใน list เล่นไม่ได้

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

Working...
          X