Announcement

Collapse
No announcement yet.

สำหรับคนที่ยังเน็ตทรูยังไม่อัพให้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สำหรับคนที่ยังเน็ตทรูยังไม่อัพให้

เมื่อกี้ผมโทรไปถามศูณย์แร่งมาครับ

ผมบอกว่าทำไมเน็ตผม3mbยังไม่ได้ซักที แถมท่อก็ยังไม่เปิด

มันก็บอกจะเช็คให้ แล้วก็บอกว่า ตอนนี้จะบริการให้ไปแต่ละพื้นที่

เพราะเบอร์มันเยอะ ผมก็เลยถามว่า จะได้ไม่เกินวันที่เท่าไหร่

ก็บอกไม่ทราบ ถามว่า ภายในเดือนนี้รึป่าว

ก็ไม่ทราบอีก ผมเลยประชดแมร่งเลยครับ งั้นปีหน้าก็อาจจะยังไม่ได้สินะ

รีบตอบมาเลยครับ ได้แน่นอน แต่ไม่ทราบว่าเมื่อไหร่

ฉะนั้น คนที่ยังไม่ได้ เตรียมไว้เลยว่า เดือนนี้หรือเดือนหน้าท่านก็อาจจะยังไม่ได้

ไม่ทราบไปเรื่อยอะ เซ็งchip หายเล้ย

เดี๋ยวเปลี่ยนเป็นmaxเลยดีกว่า

ปล.พอถามว่า ทำไมบางคนได้ก่อน ก็ไม่รู้อีกนะ

เมื่อวานดูได้สูงสุด 2.5M แต่วันนี้ดูได้สูงสุด 2.0M มันหมายความว่าไง

Comment

ล่าสุดได้เพิ่มมา 35K จากที่อัพไว้ที่ 5M ตอนนี้วิ่งอยู่ที่ 2.5M อันเป็นงงมากมายก่ายกอง เอากับมันสิ เหอๆ เด๊วเอาโมเด็มไปคืน ค่อยไปเจาะความคืบหน้าต่อครับ

Comment

ใช่แล้ว!! ยังไม่ได้เลยเซง

Comment

ใจเย็นนะครับ... ผมว่าถ้ามันปรับเลยทีเดียวเนี่ยะ... มันจะยุ่งครับ

Comment

เวงจริงๆเพชรเกษม30ก็ยังไม่ได้มันบอกไม่เกินวันที่3เด๋วจะรอดูอีกวัน

Comment

ของผมดิ
              มันบอก พื้นที่ผมเต็มที่ได้แค่ 1 เม็ก เซงโครตๆ
              แต่เมื่อก่อนนะพื้นที่ผม มันก็ได้แค่ 512 พูดกะมันจนมาปรับให้เป็น1เม็ก
              พอถามมันว่าจะได้3เม็กเมื่อไหร่ก็ได้แต่บอกไม่รู้ เน้นแต่ อนาคต ได้แน่นอน
              บ้านผม จรัญ 22

เอาเถอะ แม็กเน็ทมาเมื่อไหร่ไปแน่

Comment

ข้างบนอย่ารอเลยครับ

เพราะตอนผมใช้ทุยหใม่ๆได้สูงสุด256k

รอมา4ปีกว่ามันจะให้1m 4ปีนะครับ

รอตั้งแต่มันเอาโปรฉลามขึ้นอืดโฆษณาอะ ถามมันทุกปีว่าได้รึยังๆ

Comment

ของผมก็ยังไม่ได้ท่อก็ไม่เปิด เดียวยกเลิกมันให้หมดเลย ทั้ง ubc เบอร์มือถือ เน็ต

Comment

ผมก็ไม่อยากรออะครับ แต่ แม็กเน็ท ยังมาไม่ถึงเลย แซดมาก

Comment

Originally posted by Ascorbic View Post
                      ของผมดิ
                      มันบอก พื้นที่ผมเต็มที่ได้แค่ 1 เม็ก เซงโครตๆ
                      แต่เมื่อก่อนนะพื้นที่ผม มันก็ได้แค่ 512 พูดกะมันจนมาปรับให้เป็น1เม็ก
                      พอถามมันว่าจะได้3เม็กเมื่อไหร่ก็ได้แต่บอกไม่รู้ เน้นแต่ อนาคต ได้แน่นอน
                      บ้านผม จรัญ 22

เอาเถอะ แม็กเน็ทมาเมื่อไหร่ไปแน่
                      บ้านผมจรัญ 24 ...

Comment

อัพให้ฟรี ยังไงผลประโยชน์ก็ได้เราทั้งนั้น

รอๆไปเถอะครับ

ถ้ามัน down ลงอะสิน่าจะด่า

ส่วน maxnet indy ขอบาย จะให้ดีต้องแพงๆ...

Comment

ยังไม่ได้เหมือนกัน2วันและนะ

Comment

ยังไม่ได้เหมือนกาน แถมช่าง True ที่มาดูยังไล่ให้ไปหา Maxnet อีก (่ชุมสายมันไกล ปัญหาเยอะ ขี้เกียจมาบ่อย เฮ้อมีงี้ด้วย)

Comment

^

รอด้วยคนครับ เริ่มเซงเเล้วนะ

Comment

Working...
                              X