Announcement

Collapse
No announcement yet.

True อัพความเร็วแล้ววว !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by bundith View Post
    คุณ unsave ใช้ VGA ECS Hydra ด้วยเหรอครับ เป็นอย่างไรบ้างครับ แรงดีไหม เห็น Avatar เป็นรูป Hydra ครับ
    ไม่ได้ใช้ครับท่าน แบบว่าเอื้อมไม่ถึง จริงๆ ครับ แหะๆ แต่เห็นมังกร 3 หัว แล้วชอบเป็นการส่วนตัวอ่ะครับ อิอิ 3หัว น่าจะแรงน่าดูอยู่นะท่าน (เกี่ยวกันไหม๊น๊า งิงิ)

Comment

• ข่าวล่าสุดเลยจ้าพี่น้อง พี่สาวคนนั้นเขาโทรฯ มาตากี้เองครับ ว่าให้เอาเร้าเตอร์ไปคืน 5555+ แบบว่าเขาคงมึนเองหรือผมก็งงเอง ตามโปรโมชั่น ลูกค้าเก่าเขาไม่แจกเร้าเตอร์ มีแต่ใครต้องการให้ซื้อในราคาพิเศษ 1500.-บาท หุหุ ดีนะที่ผมยังไม่แกะกล่อง เด๊วต้องพาไปคืนพรุ่งและขอค่าน้ำมันด้วย 555+
      สรุปว่า อีกสักประเดี๋ยวเขาจะปล่อยความเร็วมาให้ผมเลยครับ มีความเปลี่ยนแปลงยังไง ด่วนมารายงานจ้าพี่น้อง
      ปล. พี่สาวเขาต๊องแบบน่ารักดีนะ อิอิ แอบแซ่วแกสักกะหน่อยน๊า^^

Comment

• ข่าวล่าสุดเลยจ้าพี่น้อง พี่สาวคนนั้นเขาโทรฯ มาตากี้เองครับ ว่าให้เอาเร้าเตอร์ไปคืน 5555+ แบบว่าเขาคงมึนเองหรือผมก็งงเอง ตามโปรโมชั่น ลูกค้าเก่าเขาไม่แจกเร้าเตอร์ มีแต่ใครต้องการให้ซื้อในราคาพิเศษ 1500.-บาท หุหุ ดีนะที่ผมยังไม่แกะกล่อง เด๊วต้องพาไปคืนพรุ่งและขอค่าน้ำมันด้วย 555+
        สรุปว่า อีกสักประเดี๋ยวเขาจะปล่อยความเร็วมาให้ผมเลยครับ มีความเปลี่ยนแปลงยังไง ด่วนมารายงานจ้าพี่น้อง
        ปล. พี่สาวเขาต๊องแบบน่ารักดีนะ อิอิ แอบแซ่วแกสักกะหน่อยน๊า^^(ผมว่าผมก็บอกข้อมูลไปหมดแระนะครับ)

Comment

• จะคอยดูว่า true 10 โมงเช้าพรุ่งนี้ว่าตะได้เปล่า
          Last edited by kessopha; 2 Apr 2009, 21:41:10.

Comment

• Originally posted by UnSavE View Post
            เพิ่งไปอัพสปีคมาเหมือนกันครับ ได้ 5Mb และได้ Modem router wifi ติดมาด้วย(เป็นปลื้มเลยเพราะรอความเร็วมานานล่ะ อยากได้ 8Mb โน้นครับ งุงิ) พนักงานบอกว่าลูกค้าเก่า จะอัพให้พรุ่งนี้ ประมาณ 10 โมงเช้า ครับ วันนี้เขาจะกักงานของลูกค้าเก่าทั้งหมดไว้ก่อนครับ พรุ่งนี้พร้อมวิ่งจ้า^^

ปล.รายงานจากเขตบางปิจ้า ไม่ได้อัพผ่านหน้าเว็บนะครับ แต่ไปที่ทรูช็อปเลยครับ พี่สาวที่เป็นพนักงานดำเนินเรื่องผมเขาบอกมาแบบนี้อ่าครับ
            เห็นแล้วใจชื้นเลย
            แต่ขี้เกียจรอแล้ว ขออนุญาต ไปนอนรอละกันคราฟ
            พรุ่งนี้หวังว่าคงใดนะทรู...เอ๋ย
            Last edited by chadoopop; 2 Apr 2009, 22:07:23.

Comment

• Originally posted by chadoopop View Post
              เห็นแล้วใจชื้นเลย
              แต่ขี้เกียจรอแล้ว ขออนุญาต ไปนอนรอละกันคราฟ
              พรุ่งนี้หวังว่าคงใดนะทรู...เอ๋ย
              ครับท่าน สงสัยเขาแค่คีย์ข้อมูลไปไว้ในระบบอย่างเดียวอ่ะ พรุ่งนี้ค่อยมาวัดกันอีกทีครับผม

Comment

• นอนรอแล้ว

Comment

• ที่บ้านผมเป็นอะไรไม่รู้พอได้ความเร็วเพิ่มแล้วแต่เน็ตกลับหลุดบ่อยขึ้น
                  มีใครเป็นอาการเดียวกับผมมั่ง

Comment

• กํา มันยังไม่อัพให้ตูอีก ไรว่ะเนี้ย

Comment

• อยู่หลักสี่ ไปกรอกดู ได้เพิ่มเป็น2.5 จาก2.0 วิ่งจริง 1.7หน่อยๆ ไม่รู้จะทำไงดี อยู่ใกล้ๆชวนชื่นน่ะคับ อยากได้
                      ความเร็วเพิ่มอีกมั่งจัง ของผม890/เดือนนะคับ

Comment

• Originally posted by issabella View Post
                        โชคชัย4 อัพแล้ว 3 เมก ^_^
                        โชคชัย 4 ช่วงไหนอ่ะ ผมอยู่ ต.รวมโชค ยังไม่มาเลย

Comment

• รามอินทรา กม.8 ได้สูงสุด 8Mb เพิ่งกรอกข้อมูลตะกี้ ซัดเลย 8Mb

Comment

• Originally posted by RegTify View Post
                            รามอินทรา กม.8 ได้สูงสุด 8Mb เพิ่งกรอกข้อมูลตะกี้ ซัดเลย 8Mb
                            ว้าวๆๆ ดีใจด้วยครับท่าน อย่าลืมมาบอกความเร็วที่ได้รับกันบ้างน๊า งิงิ ผมได้แค่ 5M เอง แงๆๆ

Comment

• Originally posted by UnSavE View Post
                              ข่าวล่าสุดเลยจ้าพี่น้อง พี่สาวคนนั้นเขาโทรฯ มาตากี้เองครับ ว่าให้เอาเร้าเตอร์ไปคืน 5555+ แบบว่าเขาคงมึนเองหรือผมก็งงเอง ตามโปรโมชั่น ลูกค้าเก่าเขาไม่แจกเร้าเตอร์ มีแต่ใครต้องการให้ซื้อในราคาพิเศษ 1500.-บาท หุหุ ดีนะที่ผมยังไม่แกะกล่อง เด๊วต้องพาไปคืนพรุ่งและขอค่าน้ำมันด้วย 555+
                              ปล. พี่สาวเขาต๊องแบบน่ารักดีนะ อิอิ แอบแซ่วแกสักกะหน่อยน๊า^^
                              เราก็นึกว่ามันแจก วันนี้ไป 0 มาเหมือนกัน ไปเถียงกับเค้าตั้งนาน

แล้วเราเปลี่ยนไป 3 0 ก็ไม่มีที่ไหนบอกเลยว่าได้ ที่มาบุญครอง เซ็ลทรัลเวิร์ด สีลม เค้าบอกลูกค้าเก่าไม่แจก

เหอะๆ เพิ่งมารู้เนี่ยแหละว่าไม่แจกจิงๆ เอิกส์ๆๆ

Comment

• Originally posted by markzar View Post
                                โชคชัย 4 ช่วงไหนอ่ะ ผมอยู่ ต.รวมโชค ยังไม่มาเลย
                                ซอย 37 คับท่าน

Comment

Working...
                                X