Announcement

Collapse
No announcement yet.

รู้เปล่าเมืองนอกประเทศไหน เน็ตแรงสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โหยยยยยยยรอจนแห้งครับ

Comment

ต้องรออีกกี่ชาติอ่าครับกว่าจะได้ของแรงๆแบบต่างชาติ อ่า T^T

Comment

ของเค้าพัฒนามาก่อนเรา เราตามเค้าไม่ทันหรอกคับ
        พอเราเริ่มแรงเค้าก็จะแรงกว่าเยอะมาก ทำใจคับ

Comment

Originally posted by ARM sk View Post
          ค่าเงิน และการเสียภาษี บ้านเค้ากับบ้านเรามันต่างกันครับ
          และการนำเงินภาษีมาใช้ก็ต่างกันครับ

Comment

ผม ว่า ยัง ดี กว่า เน็ต ประเทศ ผม นะ พวก aus nz
            นับ เป็น จำนวนที่ใช้ ความเร็ว ก็ 7-8 mb ถายในประเทศ
            ใช่เยอะโหลด เยอะ เสีย เยอะ

Comment

เมืองนอกไประดับ Gb เลยถึงว่า Hacker, Cracker เยอะบ้านเราแค่ 6Mb วิ่งดีดี ยังเป็นไปไม่ได้ ดูแล้ว***งกันคนละยุคเลย เทียบเราครีเตียเชียส เขายุคดิจิดอล ทั้ง ๆ ที่เราอยู่โลกใบเดียวกัน ทำไม่มันต่างกันมากขนาดนี้

Comment

ผม 8 m ได้มา 12 m นะ ตอนโหลดบิท แต่ ตอนเล่น ออกนอก ปิง เยอะกว่าเพื่อนที่ใช้ 3 m อีก เซ็งเป็ดเลย ใช้ของ ทรุย อยู่

Comment

Working...
                X