Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครพอจะทราบเบอร์โทร TOT ชุมสายดอนเมือง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

download เร็วขึ้น 2 เท่าเห็นๆ อิอิ

คนอื่นก็น่าไปบู๊อย่างท่าน Gearhead บ้างนะ เผื่อได้ความเร็วเพิ่มขึ้นบ้าง^^
    Last edited by kgb99; 27 Mar 2009, 15:17:28.

Comment

ไป แจ้งเรื่องอะไรมาอ่ะ ครับ

ขอปรับ speed รึเปล่า ครับ

ผมก็อยู่ ชุมสาย ดอนเมืองเหมือนกัน ใช้ 1m จะครบ สัญญาละ -.- เขตนี้มัน 3m ได้มั้ยเนี่ย

ขี้เกียจย้าย ไป max เพราะ สำหรับผมใช้มา TOT ไม่ค่อยงอแง เหมือน ที่ คนอื่นๆ เป็นเลย ^^

Comment

Originally posted by Xiah View Post
        ไป แจ้งเรื่องอะไรมาอ่ะ ครับ

ขอปรับ speed รึเปล่า ครับ

ผมก็อยู่ ชุมสาย ดอนเมืองเหมือนกัน ใช้ 1m จะครบ สัญญาละ -.- เขตนี้มัน 3m ได้มั้ยเนี่ย

ขี้เกียจย้าย ไป max เพราะ สำหรับผมใช้มา TOT ไม่ค่อยงอแง เหมือน ที่ คนอื่นๆ เป็นเลย ^^
        ขออัพสปีดครับ

1M -> 2M

Comment

ครับผม ^^ ขอบคุณครับบบ

Comment

Working...
          X