Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามใครไปติด TOT 3Mbps มาแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามใครไปติด TOT 3Mbps มาแล้วครับ

อยากทราบว่า

User ที่เขาให้มามันเป้น @ ตัวไหนครับ

แบบ 3Mb อ่ะครับ

ถ้า 2Mb มันจะเป็น Goldcyber ใช่ไหม

คิดดูดิ ผมถามอ่ะ (คนเรียกผมไปดูเน็ทให้)

พนักงาน TOT ห่วยแค่ไหน

มาติดเน็ทให้ลูกค้า แต่เน็ทเล่นไม่ได้ซะงั้น

มันบอกไม่สามารถใช้เน็ทได้ คือ User มันผิดอ่ะ - -

ผมเลยมาถามว่า 3Mb มัน User ไรครับ

ขอบคุณมากๆครับ

ถ้าจำไม่ผิดน่าจะ platinumcyber ครับ

ของผมยัง 2mbps พันกว่าบาทอยู่เล๊ยยย

ย้ายไปไหนก็ไม่ได้ maxnet ก็ไม่ได้ ทรุยก็สัญญาเอาเปรียบเกิ๊นนนน

Comment

ของผมใช้ TT&T มันอัพให้เองอัตโนมัติเลยครับ อัพให้ก่อน โฆษณาอีก

เลิกใช้ TOT ไปนานแล้วครับ บริการแย่

Comment

@platinumcyberครับ

เปลี่ยนแล้วอย่าลืมดูความเร็วนะครับ ชื่อเปลี่ยนความเร็วไม่เปลี่ยน

Comment

พาสเดิมป่าวครับ จะเปลี่ยนดู

ไปถามช้าไป เปิด 16 บอกว่าเดียวเล่นได้เลย ป๊าดอะไรจะปานนั้น แค่บอกให้ดู คนโทรมาเเล้วเน็ตหลุดก็ปาเข้าไป2เดือนกว่าจะได้
          Last edited by YETTAMON3; 10 Apr 2009, 23:50:37.

Comment

ที่ให้ทำเรื่องเปลี่ยนความเร็ว เพื่อที่จะได้ไปต่อสัญญา และเป็นทาศ TOT ต่อไป

Comment

Working...
            X