Announcement

Collapse
No announcement yet.

เบื่อเซ็ง TOT โว้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอามันออกไปจากโลกนี้

Comment

ผมกำลังรอ Maxnet มาติด

จากรูปนี้ TOT จะได้กลายเป็นรูปนี้สะที *-*

Comment

ประท้วง ก่อม๊อบ ฆ่ามาาน!!!

Comment

555+++

ผมก็ TOT เหมือนกัน....แต่อยู่ ลพบุรี น่ะ........เหมือนกัน เข้าเกมส์ได้ 5 นาทีก้อหลุดแล้ว เซ็งโคตรรรรร

........................แต่ผมไม่สนจัยแล้ว...MaxNet มาติดตั้งวันนี้แล้ว.....เดือนหน้า ยกเลิก TOT ได้เลย.

.. ....................................รอดแล้ววุ้ยยยยย

Comment

หุหุ MAXNET

Comment

ได้แว้ว

แรงๆราคาไม่แพง
              Last edited by Khow; 11 Mar 2009, 17:31:26.

Comment

อยากเปลี่ยนเปนMaxnet อ่ะพี่น้องเบื่อ TOT 500 เท่ากันต่างกันเยอะไปป่าวมัวไปทำไรอยู่
                อยากรู้ว่าติดเบอร์ใหม่นี่เสียเท่าไหร่ มัวแต่ประม้วงกันอยู่ในองค์กร มันน่าจะปฏิรูปอย่างเค้าว่าอ่ะนะ

Comment

เห็นใจจังเลย ผมใช้ maxnet ตอนเย็นๆ ถึง 3 ทุ่มเน็ทช้าครับ เด็กมันเล่นเยอะมั่งปิดเทิมอ่ะ

Comment

ผมเองก็ใช้ TOT ครับ และเริ่มเซ็งกับมันมาครบ 1 ปีแล้ว และตอนนี้กำลังติดต่อ Maxnet กับ CAT ครับ แต่ดูๆแล้ว น่าจะได้ใช้ CAT มากกว่า เพราะบ้านผมอยู่ไกลจาก กสทแค่ 3-4 กิโลเอง

ปล.TOT ผมใช้ 1.5/256 เดือนละ 790 ครับ เหอๆ วิ่งบางวันหลอน 90-80K บางวันเปิดหน้า Google ไม่ขึ้นเลย

ตอนนี้ก็สนใจ CAT 2/1Mbkp 890 บาท เพราะ Maxnet น่าจะยังมาไม่ถึง(บ้านผมอยู่เจริญกรุง 109 แต่เช็คมาแล้ว สัญญานมาึถึง ซ.107 แล้ว แต่ดันมี 4แยกไฟแดง ถนนตก ตัดผ่้าน ซ.109 เค้าบอกว่า ต้องรอประมาณ 2-3 เดือน -*-)
                    Last edited by tonkungg; 12 Mar 2009, 15:21:53.

Comment

ไกลชุมสายเกือบ6 กม.
                      ได้ความเร็วดังภาพ อิอิ อย่าแปลกใจ ที่ทำไม ได้แค่4mb/s ผมไม่สนใจ ผมสนก็คือในบิล 590-. มานานแล้วที่ความเร็วนี้ หุหุ..

Comment

ย้ายหนีแล้วคับ 5555+

Comment

ตอนนี้แถวจังหวัดผม เห็นเขาเปลี่ยนสายกันใหม่ เน็ตใช้ไม่ได้ 3 วันติดกัน เป็นหายๆ ตอนนี้ความเร็วก็ตก เปลี่ยนเสร็จขอให้ดีกว่าเดิมนะ แหะๆ

Comment

ผมกำลังหนีรออีก 2 เดือนครับ TOT ก็จะไม่ได้เงินผมแล้ว

Comment

ตอนนี้หนีแล้วคับ

Comment

เป็นเหมือนกันครับ พี่น้อง โทษใครดีครับ เซ็ง.......

Comment

Working...
                                X