Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dual Gigabit LAN 2 port สอบถามหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

usb ไม่แนะนำครับ ช้ามาก

Comment

แล้วแบบนี้ต้องทำไงครับ ต้องเปลี่ยนบอร์ดเลยปะครับ หรือซ่อมได้ ถ้าได้ทะไหร่อ่าครับ

Comment

ขอขุด เมนบอร์ดผมมี2พอร์ตแลน จะเชื่อมไปเครื่องลูก อยาก แชร์ไฟล์ และเน็ต ระหว่าง2เครื่อง ต้องใช้ฮับด้วยไหม

Comment

Originally posted by 1online View Post
          ขอขุด เมนบอร์ดผมมี2พอร์ตแลน จะเชื่อมไปเครื่องลูก อยาก แชร์ไฟล์ และเน็ต ระหว่าง2เครื่อง ต้องใช้ฮับด้วยไหม
          โห ท่านตั้งกระทู้ใหม่เถอะครับ ท่านขุดกระทู้ตั้งแต่ผมยังเยาว์วัยเลยนะเนี่ย ฮา

Comment

อ่านหัวมู้ล่ะตกใจ ท่าน momo ไม่เข้าใจของแบบนี้ใด้ไง

อ่อ 2009

Comment

Originally posted by momoari View Post
              โห ท่านตั้งกระทู้ใหม่เถอะครับ ท่านขุดกระทู้ตั้งแต่ผมยังเยาว์วัยเลยนะเนี่ย ฮา
              อ้าวลืมไปท่านโมโมผู้รอบรู้นี่เอง โทษที ผมมัน USER'S ERROR ผู้รู้น้อย

Comment

Originally posted by 1online View Post
                อ้าวลืมไปท่านโมโมผู้รอบรู้นี่เอง โทษที ผมมัน USER'S ERROR ผู้รู้น้อย
                เหอๆ...

ถ้าจำไม่ผิดตั้งแต่ผมยังเรียนปีหนึ่งปีสองได้มั้งตอนนี้จบโทแล้วล๊วกเพ่
                Last edited by momoari; 11 Aug 2015, 09:05:14.

Comment

Originally posted by momoari View Post
                  เหอๆ...

ถ้าจำไม่ผิดตั้งแต่ผมยังเรียนปีหนึ่งปีสองได้มั้งตอนนี้จบโทแล้วล๊วกเพ่
                  อ่อ ท่านการศึกษาสูงดีนะครับ ผมนี่ เรียนไม่จบอะไรเลย มหาลัยก็ไม่ได้เรียน

Comment

อ่อ ท่านการศึกษาสูงดีนะครับ ผมนี่ เรียนไม่จบอะไรเลย มหาลัยก็ไม่ได้เรียน
                    ผมไปกล่าวล่วงเกินท่านตอนไหนครับเนี่ย ผมขอโทษแล้วกันนะครับ ไม่ได้เจตนาจะทำให้ขุ่นเคืองใจ วันนึงผมตอบไม่น่าเกินยี่สิบครั้งแต่ผมก็ยังจำไม่ได้อยู่ดีว่าผมล่วงเกินท่านตอนไหน

Comment

ท่าน 1online นี่ก็จะเล่นผมตั้งแต่กระทู้ Windows แท้-เถื่อนแล้ว

ไอ้ผมก็ตั้งใจตอบคำถามเฉยๆ นี่กลายเป็นบอกว่าผมไปด่าเขาเลยซะงั้น

Comment

Originally posted by kaikimao View Post
                        ท่าน 1online นี่ก็จะเล่นผมตั้งแต่กระทู้ Windows แท้-เถื่อนแล้ว

ไอ้ผมก็ตั้งใจตอบคำถามเฉยๆ นี่กลายเป็นบอกว่าผมไปด่าเขาเลยซะงั้น

ผมไม่ซีเรียสครับท่าน สื่อสารทางข้อความมันเข้าใจผิดพลาดคลาดเคลื่อนกันได้ คำ "ขอโทษ"พูดง่ายครับสำหรับผม

ท่านไก่เองก็แชร์ความรู้ได้ดีอยู่แล้วครับท่าน

Comment

กรรมๆ ไปกันใหญ่และ ขอปิดกระทู้เลยแล้วกัน โทษฐานที่ผมขุดขึ้นมา ไม่มีไรนะครับ มันชักออกทะเลและ ขอปิดกระทู้ครับ

Comment

Working...
                          X