Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกที่ครับToT กับ MaxNet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ชื่นใจกับ MAXNET จริงๆ

โดยเฉพาะค่า Ping คับ ยิ่งถ้าผมเป็นคนCreห้อง Dota ด้วยแล้ว เรื่องดีเลย์สบายหายห่วงเลย ^^

Comment

มันจะเพิ่มจาก2Mเป็น4Mหรือครับ ราคาเท่าเดิมเปล่า ดีจัง ผมก็ใช้

Comment

.. ไม่เอา CAT แบบผมเหรอ net 2M เหมือนกัน อิอิ
        Attached Files
        Last edited by nasekas; 26 Feb 2009, 21:33:45.

Comment

เห็นด้วยอย่างแรง เลยคับ...เชียร์ maxnet คับ
          ตอนนี้ ใช่ tot เน่ามากกกกกกก จะยกเลิก สิ้นเดือน นี้แล้ว.
          ใช้ maxnet ดีกว่า...

Comment

Working...
          X