Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมโหลดพวก torrent ไฟล์ควรใช้ของฟรีหรือเสียเงินอัพเกรดดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมโหลดพวก torrent ไฟล์ควรใช้ของฟรีหรือเสียเงินอัพเกรดดีครับ

อยากรู้ครับว่าโปรแกรมสำหรับโหลดพวก torrent ไฟล์ ถ้าสามารถใช้ของฟรีได้

ควรเสียเงินอัพเกรดไหมครับ มันจะมีประโยชน์อะไรมากกว่าใช้ของฟรีไหมครับ

ขึ้นอยู่กับว่าต้องการอะไรเพิ่มจากตัวฟรี ไช้งานทั่วไปตัวฟรีก็พอแล้ว

Comment

ใช้มาหลายปี ใช้ของฟรีมาตลอด
      เจอใส่โฆษณามา ก็ย้ายไปตัวอื่นแทน

Comment

winrar utorrent ใช้ตัวฟรีก็ใช้ได้ปกติ ไม่ได้ต้องการฟังชั่นพีเมี่ยมอะไร แค่ใช้งานพื้นฐานของมัน

Comment

ผมใช้ qbittorrent ง่ายๆ ดี
          ไม่มีโฆษณาและยิ่งอัพยิ่งกากเหมือน utorrent

Comment

utorrent นี่เคยแอบใช้ทรัพยากรเครื่องขุด crypto

แนะนำใช้ qBittorrent แทน

Comment

Working...
            X