Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำ จะติดเนทบ้าน ไม่เน้นความเร็วครับ กทม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำ จะติดเนทบ้าน ไม่เน้นความเร็วครับ กทม

รบกวนขอคำแนะนำ หรือพี่ที่รับติดอยู่แล้วลงไว้หน่อยครับ

โซนพระราม 2 ไม่เน้นความเร็ว เอาราคาถูกครับ ใช้แค่เปิด yt ให้เด็กดูครับ

ขอบคุณครับ

พันดริฟดีกว่าขอรับ มี support ของแต่ละค่ายคอยบริการอยู่

เว็ปนี้ไม่มีทีมงานค่ายใหนเลย

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
      พันดริฟดีกว่าขอรับ มี support ของแต่ละค่ายคอยบริการอยู่

เว็ปนี้ไม่มีทีมงานค่ายใหนเลย
      ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าเน้นคุ้มจริงๆ และแค่ Youtube จริงๆ เอา Sim 4G TOT 10MB Unlimit 10 เดือน 1500 บาท + เร้าเตอร์รองรับ 4G อันนึง 1XXX บาท ก็น่าจะคุ้ม

Comment

เห็นโปร NT value max

290บาท ได้ 300/300 ก็น่าสนนะ ถ้าที่พักติดตั้งได้(ถ้าคอนโดส่วนใหญ่จะไม่ได้) รูปจากพันทิป ลองติดต่อพื้นที่ตัวเองดู

Comment

Originally posted by good11 View Post
            ถ้าเน้นคุ้มจริงๆ และแค่ Youtube จริงๆ เอา Sim 4G TOT 10MB Unlimit 10 เดือน 1500 บาท + เร้าเตอร์รองรับ 4G อันนึง 1XXX บาท ก็น่าจะคุ้ม
            ที่บ้านสัญญาณโทรศัพท์ไม่แรงจริงครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Fourpoint View Post
              เห็นโปร NT value max

290บาท ได้ 300/300 ก็น่าสนนะ ถ้าที่พักติดตั้งได้(ถ้าคอนโดส่วนใหญ่จะไม่ได้) รูปจากพันทิป ลองติดต่อพื้นที่ตัวเองดู

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X