Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ Wifi หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ Wifi หน่อยครับ

คือใช้ Wifi แล้วอาการมันเหมือนจะหายไปสัก 4 วิ แล้วกลับมาใหม่

เน็ตไม่ได้หลุดนะครับ เร้าเตอร์เป็นของ 3BB Wifi6Pro

ใช้ในระยะไม่เกิน 4 เมตร ค่า Ping ไม่เกิน 20ms

ตัวรับเก่าแล้วครับ Dlink N150 อยากถามว่า

ถ้าผมเปลี่ยนตัวรับใหม่ ที่ดีๆ อาการหายไป 4 วิ จะหายไปไหมครับ

ขอบคุณครับ

ก็น่าจะหายครับ อุปกรณ์ใหม่กับเก่าบางทีมันก็ไม่เข้ากัน

แต่สาย lan ไม่ดีกว่ารึระยะแค่นั้น

Comment

Working...
    X