Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดอย่างไรเกี่ยวกับ TOT ที่ว่า.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by paon View Post
    เอ่อมันได้เอาปืนไปจ่อหัวหรอกครับท่านแต่บางพื้นที่มันกั๊กไม่ให้เจ้าอื่นได้สัมปทาน คนเขาที่ไม่อยากใช้ก็จำใจต้องใช้น่ะครับ รู้ความจริงหรือยังล่ะครับ อย่ามัวแต่งมงานกับกลุ่มบางกลุ่มจนหลงประเด็นเลยครับ TOT ห่วยจริง ๆ
    อย่างท่านก็น่าเห็นใจอยู่ครับ เอาเป็นว่าการบริการนั้นจะให้ทุกคนที่ใช้บริการพึงพอใจทุกคนนั้น มันคงเป็นไปไม่ได้ แต่ผมว่าท่านเข้าใจไรผิดแล้วนะ สีแดงอ่าครับ ผมว่าโดนกันทั้งหมดแหละครับ สำหรับความคิดผมนะครับเรื่องพันธมิตร-ทักษิน ให้เถียงกันข้ามปีก็ไม่หมดครับ แล้วจะเถียงกันให้เสียเวลาทำไม เอาเวลาที่เถียงกัน ไปทำอย่างอื่นจะเกิดประโยชน์กว่ามั๊ย

Comment

แล้ว ทำไม สนธิ ทำไม ไม่ เรียกร้อง ด้วย ตัวเอง

ทำไม ต้อง ตั้งกลุ่มขึ้นมา ก่อกวน ด้วย ครับ

เรียกร้อง ความถูกต้อง คน เดียวไม่เป็น หรือไง
      ต้องเอา ชาวบ้าน มา เกี่ยวข้อง

ถ้าทักษิณ ไม่ยกฟ้อง คดีที่ สนธิ หมิ่นประมา๋ท
      สนธิ ก็ ไม่มาปลุกระดม ชาวบ้านยังงี้ หรอก

ทำไมที่ตอนที่ทักษิณ ฟ้อง หมิ่นสนธิ ไม่เห็น จะทำอะไร เงียบไปดื้อๆ
      แต่ พอ ทักษิณ ยกฟ้อง เท่านั้น แหละ ลอบกัด เค้า เต็มๆ

ปล.คนจีน มั้งเห็นแก่ได้ ทำทุัุกอย่างให้ได้กำไรเขาตัวเอง

หมายเหตุ! ผมไม่ได้ตั้งใจว่า ทุกๆท่าน ที่เป็นคนจีนนะครับ กรุณา อภัย ให้ ด้วย

Comment

Working...
      X