Announcement

Collapse
No announcement yet.

AX 11000 เลือกตัวไหนดีครับ ระหว่าง Asus กับ TP Link

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AX 11000 เลือกตัวไหนดีครับ ระหว่าง Asus กับ TP Link

ตอนนี้คิดหนักมากครับ รอกดตอน 9.9 ลังเลว่าจะเลือกยี่ห้อไหนดี เมื่อก่อนผมเคยใช้ TP Link archer c3200 ซึ่งมันก็โอเคอยู่พอสมควร แต่ขายเพราะอยากอัพเกรดมาเป็น AX ซึ่งตอนนี้มอง Asus 11000 กับ TP Link 11000 ซึ่งราคาต่างกันพอสมควร ช่วยชี้แนะด้วยครับ

หรือจะลุยไปเล่น Netgear RAX200 ไปเลย เจ็บแต่จบ

สรุปจัด Asus มาละครับ

Comment

Originally posted by biggestion View Post
      สรุปจัด Asus มาละครับ
      ใช้ Firmware ตัวไหนอยู่ครับ หรือ Stock FW ผมพึ่งจัด AX88U มากำลังศึกษาข้อมูล

Comment

Working...
      X