Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ internet ของที่ไหนดีสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตลิ่งชัน ใช้ได้แต่ทรู ไม่มีช้อยให้เลือกเลย TT

Comment

ผมใช้ TOT 1M/512K โหลดบิท 24ช.ม./7วัน บิทวิ่ง 95-115kB/s

Comment

ผมก็ Ture นะ
        เพราะเค้ามีเส้น ออกต่างประเทศด้วย เองทำให้ ไม่โดน block อย่าง isp เจ้าอื่นที่ต้องผ่าน กสท อย่างเดียว... ซึ่งวิ่งออกทางจีน

ถ้า กสท หรือ จีน block หรือ ล้มขึ้นมาทีก็จบข่าว...
        แต่ ture ยังมีทางเลือกออกทาง เส้นใต้น้ำไปเกาหลี ด้วย...

ps ผมชอบแอบปายเล่น game online เกาหลีด้วยละ จะลื่นก่าเจ้าอื่น ด้วยอะนะ ^^"

Comment

tot ครับ แล้วก็อยู่ที่ว่าสายส่งเป็นอะไร และ อยู่ที่เจ้าของ isp และการวิ่งไปๆมาๆ ของ net โอ้ยหลายอย่าง ไปหาศึกษาเอาเอง แต่แนะนำ tot ก็พอเล่นได้แล้ว
          ปล.กินของไทยใช้ของไทย เที่ยวเมืองนอก

Comment

ถ้าแถวบ้านผมก็ต้องยกให้ TOT ครับ เพราะคู่สายข้างบ้าน
            TTT ไม่ได้เรื่อง ชุมสาย***ง 5 โล -*-

Comment

Originally posted by artm5 View Post
              ผม Buddy 290 คร้าบบบ
              เหมือนผมเลย

ดีที่สุดสำหรับผมแค่290ก็พอแล้ว

Comment

Working...
              X