Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครก็บอกทีWireless Router ของASUS รุ่น WL-500G เซ้ตยังไงจะไส่พาสกะยูเซอร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครก็บอกทีWireless Router ของASUS รุ่น WL-500G เซ้ตยังไงจะไส่พาสกะยูเซอร์

ใครก็บอกทีWireless Router ของASUS รุ่น WL-500G เซ้ตยังไงจะไส่พาสกะยูเซอร์

บอกทีครับ มันเปนภาษาใต้หวันม่ายรู้เรื่องจนปัญหาแร้น มีรูปประกอบด้ายก็ดี

ไปโหลดจากเวปasusเลยก็ได้คับคู่มือการใช้

เมื่อกี้ไปเปิดดูเจอไฟล์คู่มือประมาณ24เมก

Comment

ใช่รุ่น wl-500g premium หรือเปล่าอ่ะครับ

ถ้าใช่ซื้อมาจากที่ไหน ราคาเท่าไหร่ เหรอครับ วันนี้ผมไปหาทั่ว 1000tip ก็ยังไม่ได้ของเลย

user : admin
      pass : admin

Comment

ใช่ตัวที่โหลดบิทลง HD เลยป่ะครับถ้าใช่ซื้อไหนแล้วเท่าไรอะครับ

Comment

แหล่งขาย WL-500gP

Dcomshop รามอินทรา

ติดต่อ 029705784-5 ด่วนมีจำกัด 10 ตัวเท่านั้น

Comment

Working...
          X