Announcement

Collapse
No announcement yet.

คำตอบจาก TOT หลังจากส่งเมลไปถาม เรื่องการเพิ่งสปีดเน็ท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รอต่อไป

Comment

รอด้วยคน

ถ้าค่ายกเลิกสัญญาไม่แพง ก็ว่าจะยกเลิกเหมือนกัน จะไปร้องเรียนใครได้บ้างเนี่ย

โปรโมชั่ยไม่เคยนำคู่แข่งซะที ตามหลังตลอด TOT เนี่ย

Comment

เหอๆ ไม่ดีก็ใช้ maxnet ดิครับ อะไรจะให้เพิ่มตาม ผมว่ามันแปลกๆ นะ งั้นถ้าmaxnet เล่นฟรี tot ไม่ต้องเล่นฟรีเลยเหรอ ครับ ผมว่าไม่เห็นเกี่ยวกันเลย maxnet แถวบ้านผมก็ใช้ไม่ได้ เค้าต้องการให้เปลี่ยนจากลูกค้าtot มาเป็นของเค้าก็เท่านั้นละครับ ผมว่า 1m 600บ ก็คุ้มขี้แตกแล้วครับ

Comment

Working...
        X