Announcement

Collapse
No announcement yet.

[CCTV] เซตค่า DVR ให้ดูกล้องได้เฉพาะในวง Lan ได้ไหมครับ ของ HIKVISION

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [CCTV] เซตค่า DVR ให้ดูกล้องได้เฉพาะในวง Lan ได้ไหมครับ ของ HIKVISION

ต้องการทำให้แค่คนที่อยู่ในเขตบ้านที่ใช้ lan wifi ดูกล้องผ่านมือถือได้ แต่ไม่ต้องการให้ออกไปวง wan ครับ

ไม่ทราบว่าสามารถตั้งค่าทำได้จาก DVR หรือปล่าวครับ

Originally posted by richter View Post
    ต้องการทำให้แค่คนที่อยู่ในเขตบ้านที่ใช้ lan wifi ดูกล้องผ่านมือถือได้ แต่ไม่ต้องการให้ออกไปวง wan ครับ

ไม่ทราบว่าสามารถตั้งค่าทำได้จาก DVR หรือปล่าวครับ
    ได้ครับ ในหน้านี้เอา Enable ออก ไม่ต้องติ๊ก

Attached Files
    Last edited by EST_1892; 1 Feb 2020, 13:52:57.

Comment

@EST_1892 : ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X